ఫాన్స్ ఆశలమీద నీళ్ళు చల్లిన టైగర్ నాగేశ్వరరావు… ప్లస్, మైనస్ పాయింట్లు ఇవే?

వంశీ దర్శకత్వంలో రవితేజ ప్రధాన పాత్రలో సంచలనం సృష్టించిన బందిపోటు గజ దొంగ టైగర్ నాగేశ్వరరావు బయోపిక్ టైగర్ నాగేశ్వరరావు ఈరోజు రికార్డు స్థాయిలో థియేటర్లలో విడుదలైంది. ఈ చిత్రం ఇటీవల విడుదలైన భగవంత్ కేసరి, లియో వంటి వాటి నుండి గట్టి పోటీని ఎదుర్కొంటుంది, ఇవి విమర్శకులు, ప్రేక్షకుల నుంచి పాజిటివ్ రివ్యూస్‌ సంపాదించాయి. అయితే, టైగర్ నాగేశ్వరరావు మూవీ లెంగ్తి రన్‌టైమ్, బలహీనమైన సెకండాఫ్, పేలవమైన విజువల్ ఎఫెక్ట్‌లతో ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకోవడంలో దారుణంగా ఫెయిల్ అయ్యింది.

1970లలో రైళ్లు, బ్యాంకులను దోచుకోవడంలో పేరు తెచ్చుకున్న టైగర్ నాగేశ్వరరావు జీవితం, నేరాల చుట్టూ ఈ సినిమా తిరుగుతుంది. ప్రేమగల భర్త, తండ్రి, ఇంకా క్రూరమైన అక్రమార్కునిగా రవితేజ అద్భుతమైన నటనను కనబరిచాడు. సినిమాలో కొన్ని థ్రిల్లింగ్ యాక్షన్ సన్నివేశాలు ఉన్నాయి, ముఖ్యంగా టైగర్ నాగేశ్వరరావు రైలును హైజాక్ చేయడం ద్వారా ఎంట్రీ ఇచ్చాడు. ఇంటర్వెల్, క్లైమాక్స్ సన్నివేశాలలో నేపథ్య సంగీతం కూడా మెచ్చుకోదగినది.

అయితే, సినిమా చాలా నెగిటివ్ పాయింట్స్ వల్ల ప్రేక్షకులను నిరాశపరిచింది. ముఖ్యంగా దాదాపు మూడు గంటల నిడివి ఉన్న ఈ సినిమా ప్రేక్షకుల సహనానికి పరీక్ష పెడుతోంది. సినిమా ద్వితీయార్ధం కథనంపై పట్టు కోల్పోయి, రిపీట్ అవుతూ బోరింగ్‌గా మారుతుంది. సినిమాలో విజువల్ ఎఫెక్ట్స్ కూడా నాసిరకంగా ఉన్నాయి. ఒక్క సీన్ కూడా రియల్లిస్టిక్ గా లేదు. రవితేజ సినిమా నుంచి ఆశించినంతగా ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్ వ్యాల్యూని ఈ సినిమా అందించదు. టైగర్ నాగేశ్వరరావు పాత్ర మానసిక అంశాలను, బందిపోటుగా మారడానికి అతని ప్రేరణలను అన్వేషించడంలో కూడా ఈ చిత్రం విఫలమైంది.

ఈ చిత్రానికి ప్రేక్షకుల నుంచి మిశ్రమ స్పందనలు వచ్చాయి, వారు సోషల్ మీడియాలో తమ నిరాశను వ్యక్తం చేశారు. సినిమా తమ అంచనాలకు తగ్గట్టుగా లేదని, ఇతరులకు రికమెండ్ చేయబోమని కొందరు వ్యాఖ్యానిస్తున్నారు. రవితేజ సీరియస్ పాత్రలకు సరిపోరని, తన ట్రేడ్‌మార్క్ కామెడీ, యాక్షన్ జోనర్‌లకు కట్టుబడి ఉండాలని కూడా కొందరు అభిప్రాయపడ్డారు. ఈ సినిమా బాక్సాఫీస్ కలెక్షన్లపై నెగిటివ్ మౌత్ టాక్, ఇతర సినిమాల నుండి బలమైన పోటీ ప్రభావం చూపే అవకాశం ఉంది.

రవితేజ తదుపరి చిత్రం డేగ వచ్చే ఏడాది సంక్రాంతికి విడుదల కానుంది. అతని రాబోయే ప్రాజెక్ట్‌లపై అతని అభిమానులు ఎలా స్పందిస్తారు, ఈ ఎదురుదెబ్బ నుండి అతను తిరిగి పుంజుకుంటాడా అనేది ఆసక్తికరంగా మారింది.