మృణాల్‌తో కలిసి విజయ్ దేవరకొండ దీపావళి సెలబ్రేషన్స్.. పిక్ వైరల్..

రౌడీ బాయ్ విజయ్ దేవరకొండ, సీతా రామం ఫేమ్ మృణాల్ ఠాకూర్ నటిస్తున్న ‘ఫ్యామిలీ స్టార్’ మూవీ టాలీవుడ్ ఆడియన్స్ లో విపరీతంగా హైప్స్ పెంచేసింది. ఈ ఫ్యామిలి ఎంటర్టైనర్ తెరకెక్కిస్తున్న నిర్మాతలు దీపావళి సందర్భంగా సినిమా నుంచి కొత్త స్టిల్‌ను విడుదల చేశారు. పరశురాం పెట్ల దర్శకత్వంలో శ్రీ వెంకటేశ్వర క్రియేషన్స్ నిర్మిస్తున్న ఈ మూవీ 2024 సంక్రాంతి సందర్భంగా ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది. ఈ కొత్త స్టిల్ విజయ్, మృణాల్‌లను పండుగ దుస్తులలో చూపిస్తూ, అభిమానులకు దీపావళి శుభాకాంక్షలు తెలియజేస్తుంది.

గీత గోవిందం బ్లాక్‌బస్టర్ హిట్ తర్వాత దేవరకొండ, పరశురాం కాంబినేషన్‌లో వస్తున్న రెండో సినిమా ఫ్యామిలీ స్టార్. ఈ చిత్రం జీవితంలో అనేక సవాళ్లను, సాహసాలను ఎదుర్కొనే ఫ్యామిలీ మ్యాన్ చుట్టూ తిరుగుతుంది. ఇంతకుముందు విడుదలైన ఈ సినిమా టీజర్‌కు ప్రేక్షకుల నుంచి అద్భుతమైన స్పందన వచ్చింది, విజయ్ ఫ్యాన్స్ సినిమా విడుదల కోసం ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు. ఈ చిత్రంలో ప్రతిభావంతులైన నటుల తారాగణం, ఆకట్టుకునే మ్యూజిక్ స్కోర్ కూడా ఉన్నాయి. త్వరలోనే ఈ చిత్రంలోని ఫస్ట్‌ సింగిల్‌ విడుదల కానుంది.

ఫ్యామిలీ స్టార్ టీమ్ తమ రాబోయే చిత్రానికి సంబంధించిన గ్లింప్స్ పంచుకోవడం ద్వారా అభిమానులకు సంతోషకరమైన దీపావళి ట్రీట్ ఇచ్చింది. అన్ని వర్గాల ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకునే పూర్తిస్థాయి ఎంటర్‌టైనర్‌గా ఈ చిత్రం రూపొందనుంది. ఈ చిత్రం సంక్రాంతి సీజన్‌లో అత్యంత భారీ స్థాయిలో విడుదలై తెలుగు చిత్రసీమలో కొత్త బెంచ్‌మార్క్‌ను సృష్టిస్తుందని భావిస్తున్నారు.

ఇకపోతే విజయ్ దేవరకొండ ఖుషి సినిమాతో చాలా ఏళ్ల తర్వాత ఒక హిట్ అందుకున్నాడు ఈ మూవీ కూడా హిట్ అవుతే విజయ్ కెరియర్ ఒక గాడిలో పడుతుంది. ఈ సినిమా హిట్ అయితే మృణాల్‌కి కూడా చాలా ప్లస్ అవుతుంది.