ఈ వయసులో కూడా కుర్రకారుకు నిద్రలేకుండా చేస్తున్న హీరోయిన్ టబు..?

హీరోయిన్ టబు గురించి మనం ప్రత్యేకంగా చెప్పనవసరం లేదు. ఈమె తన అందంతో మాటలతో ఫిజిక్ తో ప్రేక్షకులను బాగా ఆకట్టుకుంది. అయితే ఆమెకు యాభై సంవత్సరాలు దాటినా ఇప్పటికీ వివాహం చేసుకోకుండా ఉంది. ఇక ఈ మధ్య కాలంలోనే సినీ ఇండస్ట్రీ లోకి రీఎంట్రీ ఇచ్చింది ఈ ముద్దుగుమ్మ.

- Advertisement -

రీసెంట్ గా తన ఇన్స్టాగ్రామ్ నుంచి బోర్డు కామెంట్స్ తో సందడి చేసిన బాబు ఓల్డ్ వీడియో ఒకరి సోషల్ మీడియాలో వైరల్ గా మారింది. మనిషికి రిలాక్స్ కలిగించేది శృంగారమే.. అది లేకపోతే ఏ పని సవ్యంగా చేయలేమంటూ బాబు ఈ మధ్య ఇలాంటి విషయాలపై తన ఒపీనియన్ తెలుపు కువచ్చింది.

ఇలాంటి మాటలు అని చెప్పి ఊరుకోకుండా ఈ వయసులో కూడా తన ఎక్స్పోజింగ్.. వెనకాడకుండా నటిస్తోంది. తాజాగా సూటబుల్ బాయ్ వెబ్ సిరీస్ లో నటిస్తోంది టబు. ఈ వెబ్ సిరీస్ లో ఈమె అందాలే హైలెట్గా నిలవనున్నాయి. ఇప్పుడు ఆ వీడియో కాస్త వైరల్ గా మారుతుంది ఆ వీడియోని మీరు కూడా చూడండి.

Share post:

Popular