రవితేజ నటించి హిట్ కొట్టిన ఆ మూవీ మిస్ చేసుకున్న ఎన్టీఆర్.. ఇప్పటికీ ఫీల్ అవుతున్నాడట..?!

సినీ ఇండ‌స్ట్రీ అన్న తర్వాత కొంతమంది హీరోలు చేయవలసిన సినిమాలను ఏవో కారణాలతో వదులుకోవడం.. అవే సినిమాలను వేరే హీరో నటించి సక్సెస్ అందుకోవడం చాలా సందర్భాల్లో జరుగుతూ ఉంటాయి. అలాంటి సందర్భాల్లో సినిమాను వదులుకున్ని.. ఈ సినిమాను అనవసరంగా వదులుకున్నాము అని బాధపడిన సందర్భాలు కూడా ఉంటాయి. అలా ఓ సినిమాను రిజెక్ట్ చేశానని బాధపడిన వారిలో ఎన్టీఆర్ కూడా ఒకరు. పాన్‌ ఇండియా స్టార్ హీరోగా కోట్లాదిమంది ఫ్యాన్ ఫాలోయింగ్ సొంతం చేసుకున్న ఎన్టీఆర్.. గ్లోబల్ స్టార్ గా బిరుదును దక్కించుకున్నాడు.

ఇలా స్టార్ హీరోగా పాపులారిటీ దక్కించుకున్న ఎన్టీఆర్‌కు సంబంధించిన ఓ న్యూస్ ప్రస్తుతం సోషల్ మీడియాలో తెగ చక్కెరలు కొడుతుంది. బోయపాటి శ్రీను దర్శకత్వంలో రవితేజ.. భద్రా సినిమాను నటించిన సంగతి తెలిసిందే. అయితే ఈ సినిమాకు మొదటగా ఎన్టీఆర్‌ను హీరోగా అనుకున్నాడట బోయపాటి. ఎన్టీఆర్‌కు ఈ కథను వినిపించగా మొత్తం విన్న ఎన్టీఆర్.. బోయపాటికి ఇండస్ట్రీ కొత్త కావడం.. అలాగే కథ చెప్పడంలో పలు ఇబ్బందులు ఎదుర్కోవడంతో.. డౌట్ వచ్చి ఈ సినిమాను చేయడానికి ఆసక్తి చూపలేదట ఎన్టీఆర్.

దీంతో ఈ సినిమా రవితేజ వద్దకు వెళ్ళింది. ఆయన ఈ సినిమాకు గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చారు. ఈ విధంగా రవితేజ, మీరాజాస్మిన్.. హీరో హీరోయిన్లుగా తెరకెక్కిన భద్రా సినిమా అప్పట్లో బ్లాక్ బాస్టర్ విజయాన్ని సాధించింది. ఈ సినిమా విడుదలైన తర్వాత ఈ సినిమాని వదులుకొని నేను చాలా తప్పు చేశాను అని ఎన్టీఆర్ బాధపడిన సందర్భాలు కూడా ఉన్నాయట. ఈ విషయాన్ని ఎన్టీఆర్ స్వయంగా ఓ ఇంటర్వ్యూలో వెల్లడించాడు. ఏది ఏమైనా ఎన్టీఆర్ తన కెరీర్‌లో ఇప్పటికే ఎన్నో బ్లాక్‌బాస్టర్ సినిమాలను మిస్ చేసుకున్నాడట.