రెండు నిమిషాల నొప్పిని భరిస్తే అకౌంట్లో కోట్లు.. ఈ హీరోయిన్ రూటే వేరబ్బా..!

కేవలం ఇండస్ట్రీలో హీరోయిన్ గా ఉంటేనే డబ్బులు సంపాదించుకోవచ్చా..? అంటే నో అని చెప్పాలి ..ఇండస్ట్రీలో దొంగ మార్గంలో డబ్బులు సంపాదించుకోవడానికి చాలామంది లేడీస్ ట్రై చేస్తూ ఉంటారు . కొందరు నీతి నిజాయితీగా డబ్బులు సంపాదించుకోవాలి అనుకుంటూ ఉంటే మరి కొందరు మాత్రం ఏ పని చేసిన సరే డబ్బులు సంపాదించుకొని కుటుంబ పోషణకు హెల్ప్ చేస్తే చాలు అనుకుంటూ ఉంటారు . అదే లిస్టులోకి వస్తుంది ఇక్కడ మనం మాట్లాడుకోబోయే హీరోయిన్ .

పెద్ద తోపైన హీరోయిన్ అని చెప్పలేం ..ఇండస్ట్రీలోకి ఎంట్రీ ఇచ్చి రెండు సినిమాలో నటించింది . అంతే ఫిగర్ మాత్రం కెవ్వు కేక . అయితే ఎందుకు ఆ రెండు సినిమాలలో నటించిన అవి యావరేజ్ టాక్ అందుకున్నాయి అంతే .. దీంతో ఆమె అందంపై ఫోకస్ మాత్రమే చేశారు జనాలు. ఆమె నటన టాలెంట్ను గుర్తించడం మానేశారు. అయితే ఈ హీరోయిన్ కూడా ఇండస్ట్రీలో జరిగే మాయలకు బాగా అలవాటు పడిపోయింది. దీంతో ఎవరైనా సరే డైరెక్టర్స్ మేకర్ లు ఆమెను కోరిక తీర్చమంటూ ఆఫర్ ఇస్తే చాలు కోట్లు అకౌంట్లో వేసుకొని వారిని ఒక నైట్ సాటిస్ఫై చేస్తుందట .

ఈ విషయం ఎప్పటినుంచో ఇండస్ట్రీలో హాట్ టాపిక్ గా ట్రెండ్ అవుతుంది. అయితే మరోసారి ఈ బ్యూటీ అదేవిధంగా టాప్ ముసలి ప్రొడ్యూసర్ని సాటిస్ఫై చేసి ఏకంగా నాలుగు కోట్ల విలువ చేసే బంగ్లా అందుకుందట . దీంతో ఈ హీరోయిన్ పేరు ఇప్పుడు ఇండస్ట్రీలో మారుమ్రోగిపోతుంది . ఒక హీరోయిన్ సినిమాలో నటిస్తేనే మూడు కోట్లు ఇస్తున్నారు.. మరి అలాంటిది ఈ బ్యూటీ ఏకంగా ఒక్క నైట్ ఆయనను సాటిస్ఫై చేసినందుకు గాని ఏకంగా నాలుగు కోట్ల బంగ్లా ఇచ్చాడు అంటే అమ్మడు లో మంచి మ్యాటర్ ఉంది అంటున్నారు జనాలు..!!