“అది చూస్తుంటే కొరుకున్ని తినేయాలి అనిపిస్తుంది” .. హీరోయిన్ హాట్ పిక్ పై పచ్చి బూతు కామెంట్స్..!!

సోషల్ మీడియా అందుబాటులోకి వచ్చాక కామన్ పీపుల్స్ హీరోయిన్స్ హాట్ ఫొటోస్ పై ఎలా హాట్ హాట్ గా కామెంట్స్ చేస్తున్నారో మనం బాగా గమనిస్తూనే ఉన్నాము. తాజాగా సినిమా ఇండస్ట్రీలో సోషల్ మీడియాలో ఒక హీరోయిన్ హాట్ ఫొటోస్ పై కుర్రాళ్ళు నాటి కామెంట్స్ చేయడం ఇప్పుడు సోషల్ మీడియాలో సంచలనంగా మారింది . ఆ బ్యూటీ మరెవరో కాదు ట్రెడిషనల్ హాట్ ఫిగర్ అనుపమ పరమేశ్వరన్.

నిన్న మొన్నటి వరకు కుందనపు బొమ్మలా కనిపించిన అనుపమ పరమేశ్వరణ్.. ఇప్పుడు సినిమా ఇండస్ట్రీలో సోషల్ మీడియాని తన అందచందాలతో ఏలేస్తుంది . టిల్లు స్క్వేర్ సినిమాలో నాటి పర్ఫామెన్స్ తో ఆకట్టుకున్న అనుపమ తాజాగా బ్లాక్ అవుట్ ఫిట్ లో మెరిసింది . ఎంత ముద్దుగా మెరిసింది అంటే చూస్తూ ఉంటేనే దిష్టి తగిలిపోయే విధంగా ఉంది . అయితే కొంతమంది కుర్రాళ్ళు మాత్రం అనుపమ ఫొటోస్ పై ఘాటుగా స్పందిస్తున్నారు .

మీ పెదాలను చూస్తూ ఉంటే కొరుక్కొని తినేయాలి అనిపిస్తుంది అంటూ ఘాటుఘాటుగా కామెంట్స్ పెడుతున్నారు . అనుపమ ఫొటోస్ ప్రెసెంట్ సోషల్ మీడియాలో వైరల్ గా మారాయి . కాగా అనుపమ పలు సినిమాలతో బిజీగా ఉంది. మరొక పక్క హాట్ హాట్ ఫోటో షూట్ చేలు స్తూ తన ఫ్యాన్ ఫాలోయింగ్ పెంచుకుంటుంది . ప్రజెంట్ కుర్రాళ్ళు అనుపమ ఫొటోస్ పై చేసిన బూతు కామెంట్స్ వైరల్ అవుతున్నాయి..!!