బ్రా లేకుండా బీపీ పెంచేస్తున్న సమంత.. ఇంత తెగించేసింది ఏంటి..?

ఈ మధ్యకాలంలో సినిమా ఇండస్ట్రీలో హీరోయిన్స్ ఎలా అడ్డు అదుపు లేకుండా ఎక్స్ పోజింగ్ తో ముందుకెళ్ళి పోతున్నారు మనం చూస్తున్నాం.  మరీ ముఖ్యంగా ఆఫర్స్ ఉన్న హీరోయిన్ ఆఫర్స్ లేని హీరోయిన్ అస్సలు అందాలని దాచుకోకుండా విచ్చలవిడగా ఆరబోసేస్తున్నారు. తాజాగా హీరోయిన్ సమంత చేసిన ఫోటోషూట్ ఇప్పుడు సోషల్ మీడియాలో అభిమానులకి మండేలా చేస్తుంది. కుర్రాళ్లకు మాత్రం టెంప్టింగ్ ఫీలింగ్ కలుగజేస్తుంది .

సమంత ప్రముఖ బల్గారి అనే జ్యువెలరీ బ్రాండ్ ను ప్రమోట్ చేసింది.  ఈ క్రమంలోనే కొన్ని హాట్ హాట్ ఫొటోస్ కి ఫోజులు ఇచ్చింది.  ఈ ఫొటోస్ లో సమంత టూ హాట్ కి సెక్సీగా ఉంది . అంతేకాదు సమంత ఈ పిక్చర్స్ లో బ్రా వేసుకోకపోవడం అభిమానులకి ఇంకా ఇంకా కోపం తెప్పిస్తుంది . అయితే ఈ ఫొటోస్ ని ఇప్పుడు అభిమానులు ట్రోల్ చేస్తుంటే .. కుర్రాళ్ళు మాత్రం ట్రెండ్ చేస్తున్నారు.

నీ ముందు రంభ – ఊర్వశి – మేనక కూడా పనికిరారు సామ్ అంటూ రెచ్చిపోయి కామెంట్స్ చేస్తున్నారు. దీంతో సమంత కి సంబంధించిన ఈ హాట్ అండ్ సెక్సీ పిక్స్ వైరల్ అవుతున్నాయి. ఏ మాటకు ఆ మాటే..సమంత మాత్రం ఈ మధ్య కాలంలో అన్ని హద్దులు మీరిపోతుంది..!!