బ్రా లేకుండా ఆ పార్ట్ చూపించినందుకు అన్ని లక్షలా..? సమంత పనే బాగుందే..!!

ఇప్పుడు ఎక్కడ చూసినా సరే హీరోయిన్ సమంత సెమీ న్యూడ్ ఫొటోస్ వైరల్ గా మారాయి. ఇన్నాళ్లు బుద్ధిగా ఉన్న సమంత రీసెంట్గా బజార్ అనే మ్యాగజైన్ కోసం ఇచ్చిన ఫోటోషూట్ తో బజార్ కెక్కేసింది . ప్రజెంట్ ఇవే కామెంట్స్ సినిమా ఇండస్ట్రీలో వైరల్ గా మారాయి. మరీ ముఖ్యంగా ఈ ఫొటోస్ లో సమంత టు హాట్ గా ఉండడమే కాకుండా బ్రా లేకుండా దర్శనం ఇవ్వడం అభిమానులకి కడుపు మండిపోయేలా చేస్తుంది.

కాగా సమంత బ్యాక్ లెస్ వేసుకున్న డ్రెస్ లూయిస్ బ్రిటన్ బ్రాండ్ కి చెందినదిగా తెలుస్తుంది. ఆ డిజైనర్ వేర్ ధర అక్షరాల ఐదు లక్షల 50 వేలు అంటూ తెలుస్తుంది. అంతేకాదు ఇలాంటి ఫోటోషూట్ చేసినందుకు సమంత దాదాపు 20 లక్షలు ఛార్జ్ చేసినట్లు తెలుస్తుంది. దీంతో జనాలు ఓ రేంజ్ లో రెచ్చిపోతున్నారు .

బ్రా వేసుకోకుండా బ్యాక్ పార్ట్ చూపించినందుకు 20 లక్షల ఛార్జ్ చేస్తే..అదే ఫుల్ దర్శనం చూపించమంటే ఇంకెన్ని కోట్లు డిమాండ్ చేస్తుందో అంటూ పిచ్చిగా వల్గర్ గా కామెంట్ చేస్తున్నారు. దీంతో ఇదే న్యూస్ ఇప్పుడు వైరల్ గా మారింది. ఏమాటకు ఆ మాట ఈ డ్రెస్ ల్లో సమంత కెవ్వు కేకపెట్టిస్తుంది..!

 

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Samantha (@samantharuthprabhuoffl)