బికినీలో తెలుగు పిల్ల అందాలు అదుర్స్.. ఏ పార్ట్ చూడాలో కూడా తెలియట్లేదుగా..!!

సోషల్ మీడియా అందుబాటులోకి వచ్చాక హీరోయిన్స్ ఫుల్ గా బరితెగించేసారా..? అనే కామెంట్స్ ఎక్కువగా వినిపిస్తున్నాయి . మరీ ముఖ్యంగా బాలీవుడ్ ముద్దుగుమ్మలను చూసి టాలీవుడ్ అందాల హీరోయిన్స్ విచ్చలవిడిగా అందాలను ఆరబోసేస్తున్నారు . ఎంతలా అంటే టాప్ లేకుండా ఓ ముద్దుగుమ్మ ప్యాంట్ లేకుండా మరో ముద్దుగుమ్మ ఇంకొక ముద్దుగుమ్మ అయితే ఏకంగా బికినీలో దర్శనమిచ్చేస్తుంది .

కాగా నిన్న మొన్నటి వరకు ఓన్లీ హాట్ ఎక్స్పోజింగ్ అంటూ ఉండే తెలుగు పిల్ల ఇషా రెబ్బ .. ఇప్పుడు ఏకంగా బికినీలో దర్శనమిచ్చింది . అది కూడా చాలా సెక్సీగా ..కుర్రాళ్ళు ఊరుకుంటారా ..? హద్దులు మీరి పోయి కామెంట్స్ చేస్తున్నారు . అంతేకాదు ఇషా రెబ్బ తన అందాలను చూపించి చూపించకుండా ఊరిస్తూ కుర్రాళ్ల ను టెంప్ట్ చేస్తుంది.

రీసెంట్ గా బ్లూ కలర్ బికినీలో ఈసారి అందాలను చూపించి చూపించకుండా అల్లాడించేసింది. దీంతో ఇవే ఫొటోస్ ఇప్పుడు సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతున్నాయి . కుర్రాళ్ళు ఏ పార్ట్ చూడాలో కూడా అర్థం కావడం లేదు అంటూ దారణమైన కామెంట్స్ చేస్తున్నారు..!!