హిట్ కోసం కృతి శెట్టి బోల్డ్ స్టెప్.. దీనమ్మ ఇక కుర్రాళ్లకి కారిపోవాల్సిందే..!!

కన్నడ బ్యూటీగా పాపులారిటీ సంపాదించుకున్న అందాల ముద్దుగుమ్మ కృతి శెట్టి గురించి ఎంత చెప్పుకున్నా అది తక్కువగానే ఉంటుంది. సినిమా ఇండస్ట్రీలోకి వచ్చిన ఉప్పెన సినిమా ద్వారా ఓవర్ నైట్ లో స్టార్ హీరోయిన్గా మారిపోయిన కృతి శెట్టి మొదటి సినిమాలోనే బోల్డ్ పర్ఫామెన్స్ ఇచ్చింది . అంతేకాదు ఆ తర్వాత వచ్చిన నాని శ్యామ్ సింగరాయ్ సినిమాలో సైతం ఏకంగా టాప్ తీసేసి బెడ్ పై రొమాన్స్ చేసింది. అయితే ఆ తర్వాత వచ్చిన సినిమాల్లో పద్ధతిగా కనిపించింది .

అందుకే కాబోలు కృతి శెట్టి ని జనాలు లైక్ చేయలేకపోయారు . ఆ సినిమాలు కూడా ఫ్లాప్ అయ్యాయి. అయితే ఇలా అయితే వర్కౌట్ కాదు అనుకున్నిందో ఏమో పాప..బోల్డ్ కా బాప్ అనే రేంజ్ లో బోల్డ్ పర్ఫామెన్స్ ఇవ్వడానికి సిద్ధపడింది . రీసెంట్ గానే జయం రవితో పాన్ ఇండియా సినిమాని కన్ఫామ్ చేసింది కృతి శెట్టి . ఈ సినిమాలో ఆయనతో బెడ్రూం సీన్స్ ఇంటిమెటడ్ సీన్స్ లో కనిపించబోతుందట.

అంతేకాదు నాని శ్యామ్ సింగ రాయ్ సినిమాకు మించిన రేంజ్ లో లిప్ లాక్ , బెడ్ సీన్స్ ఉండబోతున్నాయి అంటూ కోలీవుడ్ మీడియాలో ప్రచారం జరుగుతుంది . ఒకవేళ అదే నిజమైతే మాత్రం ఇక కుర్రాళ్లకు నిద్ర పట్టని రాత్రులు కన్ఫామ్ అని చెప్పొచ్చు . అంతే కాదు కృతి శెట్టి లాంటి యంగ్ బ్యూటీ ఇలా టాప్ తీసేసి బెడ్ పై కనిపిస్తే ఏ మగాడు అయినా పడుకోగలడ..? అంటూ జనాలు కామెంట్స్ చేస్తున్నారు. మరి కొంతమంది ఇక కుర్రాళ్లకు కారిపోయి తడిచిపోవాల్సిందే అంటూ హాట్ హాట్ కామెంట్స్ తో ట్రోల్ చేస్తున్నారు . దీంతో సోషల్ మీడియాలో కృతి శెట్టి పేరు వైరల్ గా మారింది..!!