“ఆ సినిమానే నా కళ్ళు తెరిపించింది”.. ఆ డైరెక్టర్ భజన చేస్తున్న మణిరత్నం .. టూ మచ్ గా ఉందే..!!

ప్రజెంట్ సినిమా ఇండస్ట్రీలో దర్శకధీరుడు రాజమౌళి పేరు ఏ రేంజ్ లో మారుమ్రోగిపోతుందో మనందరికీ తెలిసిందే . చిన్న డైరెక్టర్గా తన కెరియర్ను ప్రారంభించిన రాజమౌళి ఇప్పుడు ప్రపంచవ్యాప్తంగా పాపులారిటీ సంపాదించుకొని .. మన తెలుగు సినిమా చరిత్రను ప్రపంచ దేశాలకు పాకేలా చేశాడు . దీని అంతటికి కారణం ఆయన తెరకెక్కించిన బాహుబలి అనే సినిమా అని అందరికీ తెలిసిందే . అప్పట్లో పాన్ ఇండియా సినిమా అంటే అందరూ ఒక విధంగా చూసేవారు. కానీ అలాంటి పాన్ ఇండియా సినిమాలకు పునాది వేసింది దర్శకుడు రాజమౌళి రూపొందించిన బాహుబలి వల్లే అన్నది వాస్తవం.

ఇండియన్ సినిమా భాషా – బేధాలు తొలగించిన రాజమౌళిని ప్రస్తుతం ప్రపంచ దేశాల్లో ఉండే దిగ్గజ దర్శకులు ఓ రేంజ్ లో పొగడేస్తున్నారు . అంతర్జాతీయంగా కూడా రాజమౌళి పేరు మారుమ్రోగిపోతుంది స్టీవెన్ స్పిల్ బర్గ్ , జేమ్స్ కెమెరూన్ లాంటి మహా మహులే జక్కన్నను పొగిడేస్తూ ..ఆయన టేకింగ్ ఫిదా అయ్యారు. కాగా ఇటీవల చెన్నైలో జరిగిన డైరెక్టర్ సమిట్లో రాజమౌళిని మణిరత్నం – సుకుమార్ లాంటి స్టార్ దర్శకులు పొగిడేశారు . ఈ కార్యక్రమంలో పాల్గొన్న స్టార్ డైరెక్టర్ రాజమౌళిని ఓ రేంజ్ లో పొగడేసారు.

మరి ముఖ్యంగా కోట్లాదిమంది ఫేవరెట్ డైరెక్టర్ మణిరత్నం కూడా రాజమౌళిని ఆకాశానికి ఎత్తేశారు . “మీ అందరికీ తెలుసు పోనియన్ సెల్వన్ సినిమా తెరకెక్కించడానికి నేను ఎన్నో ఏళ్లు ఎదురు చూసాను .. నిజంగా చెప్తున్నాను బాహుబలి చిత్రం ఏనాడైతే వచ్చిందో.. అది చూసే నేను పోనియన్ సెల్వన్ సినిమా రెండు పార్టులుగా తెరక్ర్క్కించాలని భావించాను. ఓ రకంగా చెప్పాలంటే రాజమౌళి తరకెక్కించిన బాహుబలి సినిమాయే.. నా కళ్ళు తెరుచుకునేలా చేశాయి. సినిమా ఇండస్ట్రీలో ఇలాంటి సినిమాలను కూడా జనాలు ఆదరిస్తారు అని తెలుసుకున్నాను” అంటూ రాజమౌళి ని ఓ రేంజ్ లో పొగిడేసారు.

నిజానికి రాజమౌళితో కంపేర్ చేస్తే మణీరత్నం కి చాలా ఫ్యాన్ ఫాలోయింగ్ ఉన్న దర్శకుడు .. ఈయన సినిమాలంటే స్టార్ హీరోలు కూడా ఫిదా అయిపోతారు . ఇప్పటికీ ప్రభాస్ మణిరత్నం డైరెక్షన్ లో ఒక్క సినిమా కూడా చేయలేకపోయాను అని బాధపడతాడు . అలాంటి ఆయన రాజమౌళిని ఈ రేంజ్ లో పొగడడం కొంచెం ఎబ్బెట్టుగా అనిపిస్తుంది. మరి ముఖ్యంగా నిన్ను చూసి నేను డైరెక్షన్ నేర్చుకున్నాను అన్న పదం మణిరత్నం ఫ్యాన్స్ కి వెనడానికి ఇబ్బందికరంగా ఉంది . అందుకే కొందరు జనాలు మణిరత్నం.. రాజమౌళి భజన చేస్తున్నాడని తద్వారా పాపులారిటీ తెచ్చుకోవాలని చూస్తున్నారు అంటూ మణిరత్నంని ట్రోల్ చేస్తున్నారు. మరోపక్క మంచి పని చేస్తే ఎవరినైనా ప్రశంసించాలి అది మంచి వాడి లక్షణం అందుకే మణిరత్నం చేస్తున్నాడు అంటూ చెప్పుకొస్తున్నారు..!!

Share post:

Latest