ఆక‌ట్టుకుంటున్న `పుష్ప‌` డిలీటెడ్ సీన్.. చూస్తే న‌వ్వులే న‌వ్వులు!

ఐకాన్ స్టార్ అల్లు అర్జున్‌, సుకుమార్ కాంబినేష‌న్‌లో తెర‌కెక్కిన తాజా చిత్రం `పుష్ప‌`. ర‌ష్మిక మంద‌న్నా హీరోయిన్‌గా మెరిసిన ఈ చిత్రంలో మ‌ల‌యాళ స్టార్ హీరో ఫహాద్‌ ఫాజిల్, టాలీవుడ్ న‌టుడు సునీల్ విల‌న్ పాత్ర‌ల్లో న‌టించారు. అలాగే ప్రకాష్ రాజ్, ధనంజయ్, అనసూయ భరద్వాజ్ కీల‌క పాత్ర‌ల‌ను పోషించ‌గా దేవి శ్రీ ప్రసాద్ నేపథ్య సంగీతం సమకూర్చారు.

- Advertisement -

మైత్రీ మూవీ మేకర్స్ వారు నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రం రెండు భాగాలుగా రాబోతుండ‌గా.. ఫ‌స్ట్ పార్ట్ పుష్ప ది రైజ్ డిసెంబ‌ర్ 17న తెలుగు, తమిళ, మలయాళ, కన్నడ, హిందీ భాషల్లో విడుద‌లైంది. టాక్ ఎలా ఉన్న‌ప్ప‌టికీ ఈ చిత్రం విడుద‌లైన అన్ని చోట్ల‌ భారీ క‌లెక్ష‌న్లు రాబ‌డుతూ దూసుకుపోతోంది.

ఎర్ర చంద‌నం స్మ‌గ్లింగ్ నేప‌థ్యంలో రూపుదిద్దుకున్న ఈ చిత్రంలో పుష్ప‌రాజ్‌గా బ‌న్నీ వ‌న్ మ్యాన్ షో చేసి మాస్ ప్రేక్ష‌కుల‌ను విప‌రీతంగా అల‌రించాడు. మాస్‌ లుక్‌లోనే కాదు నటనలోనూ అల్లు అర్జున్‌ అదరగొట్టేశాడు

ఇక‌పోతే తాజాగా మైత్రీ మేక‌ర్స్ వారు.. పుష్ప డిలీటెడ్ సీన్ పేరుతో ఓ వీడియోను విడుద‌ల చేశారు. ఆక‌ట్టుకున్న ఈ వీడియో ప్ర‌స్తుతం అంద‌రి చేత నువ్వులు పూయిస్తోంది. మ‌రి ఇంకెందుకు ఆల‌స్యం `పుష్ప‌` డిలీటెడ్ సీన్‌పై మీరూ ఓ లుక్కేసేయండి.

 

Share post:

Popular