“సిగ్గు సరం” లేకుండా ఈ హీరోయిన్ చెల్లెలు ఏం చేస్తుందో చూడండి.. ఆడ పుట్టుక పరువు తీసేస్తుందే…!

ఇండస్ట్రీలోకి హీరోయిన్గా రావాలి అని ప్రతి ఒక్కరికి ఉంటుంది. అయితే అందరి కలలు నిజం కావు .. అలా ఇండస్ట్రీలో హీరోయిన్గా రావాలి అంటే కొన్ని కొన్ని సాక్రిఫైజ్ లు చేయాల్సి ఉంటుంది. అలా చేసినా హీరోయిన్ అవ్వగలమా..? అని ఖచ్చితంగా చెప్పలేము. ఎందుకంటే అది తలరాత.. నటన ఉన్న బాగా మెప్పించే టాలెంట్ ఉన్న అవకాశాలు.. వచ్చిన కొన్ని కొన్ని సార్లు మనం టైం బాగోలేకపోతే పెద్ద హీరోయిన్గా మారలేదు .

అయితే ఇండస్ట్రీలో అది తక్కువ టైంలోనే స్టార్ గా మారిపోయిన ఓ హీరోయిన్ చెల్లెలు ఇప్పుడు అక్క పేరును వాడుకొని ఇండస్ట్రీ లోకి రావడానికి ట్రై చేస్తుందట. అంతేకాదు అక్క ఏమో పెద్ద తోపైన హీరోయిన్ ..అక్క సొంత టాలెంట్ తో పైకి వచ్చిన హీరోయిన్ .. అయితే ఆమెకు అలా అవకాశాలు రాకపోతూ ఉండడంతో పలువురు పెద్దమనుషుల ద్వారా అడ్డదారులు తోక్కుతూ ఇండస్ట్రీలోకి హీరోయిన్గా రావడానికి ట్రై చేస్తుందట .

ఈ విషయాలన్నీ అక్క ప్రమేయం లేకుండానే చేస్తుందట . అక్క మొబైల్ ఫోన్ నుంచి పలువురు డైరెక్టర్ నెంబర్ తీసుకొని అమ్మడు వేరే విధంగా ఆఫర్స్ దక్కించుకోవడానికి చూస్తుందట . ఈ విషయం తెలుసుకున్న సదరు హీరోయిన్ చెల్లికి స్ట్రైట్ వార్నింగ్ ఇచ్చిన ఆమె మాత్రం సినీ గ్లామరస్ మోజులో చేయకూడని తప్పులు చేయడానికి సైతం సిద్ధపడుతుందట . ఇదే న్యూస్ ఇప్పుడు ఫిలిం సర్కిల్స్ లో బాగా ట్రెండ్ అవుతుంది. చూద్దాం మరి ఈ హీరోయిన్ ఇంకెన్ని తప్పులు చేయడానికి సిద్ధపడుతుందో..??