బిగ్ బ్రేకింగ్: సోషల్ మీడియాని షేక్ చేస్తున్న తమన్నా లీక్డ్ వీడియో.. ఇదేం ఆరాచకం రా బాబు..!

తమన్నా .. టాలీవుడ్ ఇండస్ట్రీలో మిల్కీ బ్యూటీ ఈ బ్యూటీ గురించి ప్రత్యేకంగా చెప్పుకోవాల్సిన అవసరం లేదు . చాలా చాలా సినిమాల్లో నటించి తనకంటూ ప్రత్యేక గుర్తింపు సంపాదించుకుంది . అఫ్కోర్స్ ఇండస్ట్రీ లోకి వచ్చి చాలా కాలమే అవుతున్న ఇప్పటికీ ఇండస్ట్రీలో కీలకపాత్రలో నటించి మెప్పిస్తుంది.. అంటే కారణము మాత్రం ఆమెకున్న అందమనే చెప్పాలి. ముట్టుకుంటే కందిపోతుందేమో అన్నంత నాజూగా తన అందాన్ని మెయింటైన్ చేస్తూ ఉంటుంది . కాగా రీసెంట్గా తమన్నా కి సంబంధించిన కొన్ని లీక్డ్ ఫొటోస్ సోషల్ మీడియాలో బాగా ట్రెండ్ అవుతున్నాయి .

మనకు తెలిసిందే బాలీవుడ్ ఇండస్ట్రీ పైన ఎక్కువ కాన్సన్ట్రేషన్ చేసింది . ఈ ముద్దుగుమ్మ అక్కడ బోల్డ్ వెబ్ సిరీస్ లో కూడా నటించింది. రీసెంట్గా అక్కడ ఒక బోల్డ్ వెబ్ సిరీస్ లో నటించిన అందరికి షాక్ ఇచ్చింది . ఇప్పుడు ఆమెకు సంబంధించిన కొన్ని ఫొటోస్ వైరల్ గా మారాయి . 2018లో విడుదలైన స్త్రీ చిత్రాన్ని ప్రేక్షకులు బాగా ఆదరించిన విషయం తెలిసిందే. ఈ సినిమాకు సీక్వెల్ గా స్త్రీ2 కూడా తెరకెక్కిస్తున్నారు . ఫుల్ హారర్ నేపథ్యంలోనే ఈ సినిమా కూడా తెరకెక్కబోతుంది .

అయితే ఈ సినిమాలో తమన్నా కూడా నటించబోతుంది అన్న విషయం తెలుసుకున్న జనాలు ఆశ్చర్యపోతున్నారు . ఇప్పటివరకు చిత్ర బృందం ఎటువంటి అఫీషియల్ ప్రకటన చేయలేదు . కానీ స్త్రీ 2 లో తమన్నకు సంబంధించిన కొన్ని పిక్చర్స్ సోషల్ మీడియాలో లీక్ అయి వైరల్ గా మారాయి. స్త్రీ 2 టీజర్ నెట్టింట లీక్ అయింది . హారర్ స్టోరీ ముంజా థియేటర్లో ప్రదర్శించబడుతుంది . ఈ క్రమంలోనే స్త్రీ 2 టీజర్ రిలీజ్ చేశారు. కానీ ఆన్లైన్ లోకి అందుబాటులోకి రాలేదు . అయితే స్త్రీ 2 లో తమన్నా కూడా ఉంది అన్న పిక్స్ ఇప్పుడు బయటకు వచ్చాయి. దీంతో థియేటర్లో మొబైల్ లో రికార్డ్ చేసి ఆ పిక్స్ ను నెట్టింట వైరల్ చేస్తున్నారు అభిమానులు. స్త్రీ 2కి ఇప్పుడు భారీ హైప్ వచ్చింది. తమన్నా ఎంట్రీ తో ఈ సినిమాపై మంచి ఎక్స్పెక్టేషన్స్ కూడా నెలకొన్నాయి ..లీక్ అయిన టీజర్ లో తమన్నా తన అంద చందాలతో ఆకట్టుకుంటుంది..!!