పైన బంపర్..కింద సూపర్.. ఈ హీరోయిన్ చూస్తే ఏ మగాడికైనా అలా చేయాలి అనిపించకుండా ఉంటుందా..?

సోషల్ మీడియా అందుబాటులోకి వచ్చాక అందాలను చాలామంది ముద్దుగుమ్మలు ఆరబోస్తున్నారు. ఎలా అంటే విచ్చలవిడిగా ప్రైవేట్ అందాలను .. భర్తకు మాత్రమే చూపించాల్సిన అందాలను కూడా ఓపెన్ గా పబ్లిక్ గానే చూపిచ్చేస్తున్నారు . మరి ముఖ్యంగా ఆలిస్టులో బాలీవుడ్ బ్యూటీ టాప్ స్థానంలో ఉంటారు . కాగా రీసెంట్గా ఒక 24 గంటల నుంచి సోషల్ మీడియాలో కొన్ని ఫొటోస్ బాగా వైరల్ గా మారాయి. మరీ ముఖ్యంగా ఆ ఫొటోస్ చూసి కుర్రాళ్ళు హద్దులు మీరి పోయి ..

పచ్చిగా బూతుగా.. బోల్డ్ కామెంట్స్ చేస్తున్నారు. దీంతో సోషల్ మీడియాలో ఆ ఫొటోస్ బాగా బాగా వైరల్ గా మారాయి . ఆ ఫొటోస్ లో ఉన్నది మరెవరో కాదు. బాలీవుడ్ హాట్ ఐటమ్ దిశా పటాని. దిశా పటాని అంటేనే బికినీకి బ్రాండ్ అంబాసిడర్ అనే ముద్దు పేరు కూడా ఉంది. బికినీలోనే మెరుస్తుంది . బికినీలో మెరిసిన సరే ప్రైవేట్ పార్ట్స్ ఎక్స్పోజ్ చేయడం చేసే విషయంలో ఏం మాత్రం అమ్మడు అస్సలు తగ్గదు .

తాజాగా బికినీకి సంబంధించిన కొన్ని ఫొటోస్ షేర్ చేసుకుంది దిశా పటాన్ని. ఈ ఫొటోస్ లో సెక్సీ గా ఉండటమే కాకుండా అదిరిపోయే ఎక్స్ప్రెషన్స్ ఇచ్చింది. ఆ ఎక్స్ప్రెషన్స్ చూసి కుర్రాళ్ళు పచ్చిపచ్చిగా కామెంట్స్ చేస్తున్నారు . నిన్ను చూస్తే ఏ మగాడు అయినా సరే అలా చేయకుండా ఎలా ఉంటాడు..? అంటూ ఘాటుగా బోల్డ్ గా స్పందిస్తున్నారు. కాగా ప్రభాస్ నటించిన కల్కి సినిమాలో దిశా పటానికి కూడా నటించింది . వీళ్లిద్దరి కాంబోలో ఒక సాంగ్ ఉందంట . ఆ సాంగ్ సినిమాకి హైలైట్ గా మారబోతుందట..!