జాకెట్ హుక్స్ తీసేసి ..అవి చూపిస్తున్న స్టార్ హీరోయిన్.. ఏం ఉంది రా బాబు..!

ఈ మధ్యకాలంలో హీరోయిన్స్ అందాలను ఏ విధంగా విచ్చలవిడగా ఆరబోసేస్తున్నారో మనం చూస్తూనే ఉన్నాం. మరీ ముఖ్యంగా కొంతమంది హాట్ బ్యూటీస్ అసలు ఏవిధంగా ఎక్స్పోజ్ చేస్తున్నారు అనే విషయం కూడా మరిచిపోయి ఎక్స్ప్రెస్ చేస్తున్నారు. జాకెట్ హుక్స్ తీసేసి ప్రైవేట్ పార్ట్స్ కూడా ఎక్స్పోజ్ చేస్తున్నారు . తాజాగా హీరోయిన్ తమన్నా చేసిన పని అభిమానులకి షాకింగ్ గా అనిపిస్తుంది. మరీ ముఖ్యంగా ఈ మధ్యకాలంలో తమన్నా బాలీవుడ్ ఇండస్ట్రీలో ఎలాంటి బోల్డ్ వెబ్ సిరీస్ తో నటించిందో మనకు తెలిసిందే .

అయితే దానికి మించిపోయే రేంజ్ లో కూడా హాట్ హాట్ ఫోటోషూట్స్ చేస్తుంది హీరోయిన్ తమన్నా. రీసెంట్గా తమన్న అద్దిరిపోయే ఫోటోషూట్ చేసింది ఆఫ్ కోర్స్ ఈ ఫొటోస్ చూస్తే కుర్రాళ్ళు ఎవ్వరైనా సరే టెంప్ట్ కావాల్సిందే . జాకెట్ హుక్స్ తీసేసి బ్రా ని తలపించే రేంజ్ లో ఉండే హాట్ ఫొటోస్ తో కుర్రాలను షేక్ చేసేసింది . ప్రెసెంట్ ఆమె హాట్ ఫొటోస్ నెట్టింట వైరల్ గా మారాయి.

అంతేకాదు తమన్నాని ఈ యాంగిల్ లో చూస్తుంటే అదే చేయాలి అనిపిస్తుంది అంటూ పచ్చి బూతు కామెంట్స్ కూడా చేస్తున్నారు . రీజన్ ఏంటో తెలియదు కానీ తమన్నా ఎలాంటి ఫోటోషూట్ చేసిన సరే కుర్రాళ్ళను భలే ఆకట్టుకునేస్తుంది ఇంత పచ్చి బోల్డ్ ఫోటోషూట్ చేసిన అమ్మడు ఫొటోస్ ని బాగా లైక్ చేసేస్తున్నారు కుర్రాళ్ళు . మిల్కీ బ్యూటీ యొక్క హవా అంటే ఇదేనేమో అనుకుంటున్నారు జనాలు..!!