హవ్వ..ఛీ ఛీ..తాప్సీ ఏంటి ఇలా తయారైంది.. ప్యాంట్ విప్పుతూ అది చూపిస్తుందే(వీడియో)..!!

ఈ మధ్యకాలంలో హీరోయిన్స్ టూ బోల్డ్ గా తయారైపోతున్నారు ..ఎంతలా అంటే పెళ్లికి ముందు ఎలాంటి హాట్ రోల్స్ చేశారు .. హాట్ ఎక్స్పోజింగ్ చేశారు .. అంతకుమించిన రేంజ్ లో కుమ్మి పడేస్తున్నారు. మరీ ముఖ్యంగా హీరోయిన్ తాప్సి తాజాగా ఓ యాడ్ లో నటించిన తీరు అభిమానులకి షాకింగ్ గా ఉంది. అంతేకాదు తాప్సి ఓ ఇంటర్నేషనల్ ఇన్నర్ వేర్ బ్రాండ్ ప్రమోట్ చేయడానికి సిద్ధపడింది . ఈ క్రమంలోనే ఆ ఇన్నర్ వేర్ యాడ్ లో నటిస్తూ హాట్ హాట్ గా స్టిల్స్ ఇచ్చింది .

అంతేనా లూజ్ లూజ్ ప్యాంటును విప్పేస్తూ లోపల వేసుకున్న అండర్వేర్ ని బ్రాని ఓపెన్ గా చూపించేసింది . నిజానికి ఈ రేంజ్ హాట్ నెస్ తో తాప్సి మనం ఎప్పుడూ చూడలేదు . ఆఫ్ కోర్స్ పెళ్లి తర్వాత ఎప్పుడూ కూడా మనం తాప్సి ఇంత బోల్డ్ గా చూసిందో లేదో ఫర్ ద ఫస్ట్ టైం ఇంత బోల్డ్ యాంగిల్ లో కనిపించడం .. ఇప్పుడు జనాలకి సైతం షాకింగ్ గా ఉంది . డబ్బుల కోసమే తాప్సి ఈ విధంగా రెచ్చిపోయింది అని కామెంట్స్ చేస్తున్నారు.

మరీ ముఖ్యంగా ప్యాంట్ విప్పేసి అండర్వేర్ చూపించడం ఏంటి? అంటూ దారుణంగా కామెంట్స్ చేస్తున్నారు . దీంతో సోషల్ మీడియాలో సినిమా ఇండస్ట్రీలో తాప్సి షేర్ చేసిన వీడియో హాట్ టాపిక్ గా ట్రెండ్ అవుతుంది .ఇలాంటివి మరిన్ని చూడాలో అంటూ జనాలు కామెంట్స్ పెడుతూ ఉండడం గమనరాహం. కాగా రీసెంట్ గా నే తాప్సీ తన బాయ్ ఫ్రెండ్ ని ప్రేమించి పెళ్లి చేసుకుంది. ఆ పిక్స్ కూడా వైరల్ గా మారాయి..!!

 

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Taapsee Pannu (@taapsee)