15 రోజుల్లో బరువు తగ్గాలనుకుంటున్నారా?.. అయితే ఈ ఒక్క జ్యూస్ ని తాగండి..!

సాధారణంగా మనం అందరం పిజ్జా మరియు బర్గర్లని తినేందుకు ఎక్కువ ఇంట్రెస్ట్ చూపిస్తాం. కానీ కీరా దోసని తినేందుకు ఎవరు పెద్దగా ఇంట్రెస్ట్ చూపించారు. రోజు కీరా దోసకాయ తింటే కచ్చితంగా 15 రోజుల్లో బరువు తగ్గుతారు. కానీ తినడానికి కొన్ని చర్యలు ఉంటాయి. ఆ దశలను అనుసరించడం ద్వారా మీరు కీర దోసకాయ తో బరువును తగ్గించుకోవచ్చు. అర కొప్పు కీరా దోసకాయ ముక్కలలో కేవలం 8 గ్రాముల క్యాలరీలు మాత్రమే ఉంటాయి.

కానీ ఇందులో 1.9 గ్రాముల కార్బోహైడ్రేట్లు, 0.3 గ్రాముల ఫైబర్ మరియు 0.3 గ్రాముల ప్రోటీన్లు ఉంటాయి. ఇందులో మెగ్నీషియం మరియు పొటాషియం వంటి క్యాలరీలు సైతం ఉంటాయి. బరువు తగ్గించేందుకు కీరా దోసకాయ తినడంతో పాటు ప్రోటీన్ల కోసం మరియు ఇతర అనారోగ్య సమస్యలను నివారించడానికి కూడా తినవచ్చు. కీరా దోసకాయలో అధిక ఫైబర్ కంటెంట్ మిమ్మల్ని నిండుగా ఉన్న అనుభూతి కలిగిస్తుంది.

కానీ ఒత్తిడి, మధుమేహం వంటి ఇతర వ్యాధులను తరిమికొట్టి మీ బరువును తగ్గించడంలో ఇది సహాయపడుతుంది. కీర దోసకాయ తినడం వల్ల డయాబెటిస్ ఉన్నవారికి కూడా మంచి జరుగుతుంది. కీర దోసకాయను గింజల పరంగా తీసుకోవడం మంచిది. దీనిని ఉదయాన్నే జ్యూస్ రూపంలో తీసుకోవడం ద్వారా అనేక ప్రయోజనాలు కలుగుతాయి. ఇక ఉదయాన్నే దీన్ని జ్యూస్ రూపంగా 15 రోజులు పాటు తీసుకుంటే మీరు తప్పనిసరిగా బరువు తగ్గుతారు.