ఇండస్ట్రీలో అలాంటి పాడు అలవాట్లు ఉన్న హీరోయిన్స్ వీళ్ళే.. అందరూ మహా”నాటి”లే..!

సోషల్ మీడియా అందుబాటులోకి వచ్చాక టెక్నాలజీ పెరిగిపోతుంది అని ఆనందపడాలో లేకపోతే యువత తప్పుదావపడుతుంది అని బాధపడాలో తెలియని అయోమయ స్థితి నెలకొంది. మరి ముఖ్యంగా చిన్నతనంలోనే సోషల్ మీడియా కారణంగా పలువురు పిల్లలు చెడిపోతున్న విషయం మనం రోజు వింటూనే ఉంటాం . మన పక్కింట్లో కానీ ఎదురింట్లో కానీ మన ఇంట్లో కానీ ఈ సోషల్ మీడియా ఎప్పుడు బిగ్ బాంబ్ పేలుస్తుందో తెలియని సిచువేషన్ నెలకొంది .

 

అయితే ఇండస్ట్రీలో ఉండే కొంతమంది స్టార్స్ ట్రెండ్ – టెక్నాలజీ -పార్ష్ కల్చర్ పేరుతో చెడిపోతున్నారు. మరీ ముఖ్యంగా అందాల ముద్దుగుమ్మలు ధూమపానం ఆరోగ్యానికి హానికరమని తెలిసినా కూడా పెట్టెలు పెట్టెలు కాల్చేస్తూ అందంతో పాటు ఆరోగ్యాన్ని చెడగొట్టుకుంటున్నారు . వాళ్ళు ఎవరో ఇప్పుడు ఇక్కడ చదివి తెలుసుకుందాం..!!

 

రకుల్ ప్రీత్ సింగ్: రీసెంట్ గానే తన ప్రియుడు జాకీభగ్నానిని ప్రేమించి పెళ్లి చేసుకున్న రకుల్ ప్రీత్ సింగ్ కి స్మోకింగ్ అంటే పిచ్చ ఇష్టమట . స్మోకింగ్ చేయనిదే ఆమె డే గడవదట . అంతేకాదు ఈ అలవాటు ఆమె కాలేజ్ డేస్ నుంచే నేర్చుకుంది అంటూ బాలీవుడ్ ఇండస్ట్రీలో ప్రచారం జరుగుతుంది .

పూజా హెగ్డే : టాలీవుడ్ ఇండస్ట్రీలో బుట్ట బొమ్మగా పాపులారిటీ సంపాదించుకున్న పూజా హెగ్డే కి కూడా స్మోకింగ్ అలవాటు ఉంది అంటూ అప్పట్లో ప్రచారం జరిగింది . ఆమె సినిమా ఇండస్ట్రీ లోకి వచ్చాక ఈ అలవాటుని నేర్చుకునిందట . అయితే ఇప్పుడు పూజకి స్మోకింగ్ అలవాటు లేనట్లు తెలుస్తుంది.

మృణాల్ ఠాకూర్ : పలు సీరియల్స్ ద్వారా బాగా పాపులారిటీ సంపాదించుకొని.. సీతారామం సినిమా ద్వారా ఓవర్ నైట్ లో స్టార్ హీరోయిన్గా మారిపోయిన మృణాల్ ఠాకూర్ కూడా స్మోకింగ్ అలవాటు ఎక్కువగా ఉండేదట . ఆమె ఇండస్ట్రీలోకి రాకముందు ఎక్కువగా స్మోక్ చేసేదట. అయితే ప్రజెంట్ ఆమె అలవాటును మానేసుకుందట. ఇప్పుడు పూర్తి కాన్సన్ట్రేషన్ కెరీర్ పై చేస్తుంది .

కత్రినా కైఫ్: బాలీవుడ్ ఇండస్ట్రీలో వన్ ఆఫ్ ద బడా హీరోయిన్గా పాపులారిటీ సంపాదించుకున్న కత్రినాకి కూడా స్మోకింగ్ అలవాటు ఎక్కువగా ఉందట . అంతేకాదు ఆమె ఇప్పటికి పిల్లలు కలగక పోవడానికి కారణం అదే రీజన్ అంటున్నారు జనాలు .

దీపికా పదుకునె: ఇండస్ట్రీలో వన్ ఆఫ్ ద టాప్ బ్యూటీ గా పాపులారిటీ సంపాదించుకొని గ్లోబల్ వైడ్ గుర్తింపు దక్కించుకున్న హీరోయిన్ దీపికా పదుకొనే కూడా స్మోకింగ్ ఎక్కువగా చేస్తుందట .

ప్రియాంక చోప్రా: గ్లోబల్ బ్యూటీ ఒక్కొక్క సినిమాకి 15 కోట్లకు పైగానే అందుకుంటున్న లేడీ లెజెండ్ ఈ బ్యూటీ కి కూడా స్మోకింగ్ అలవాటు ఎక్కువగా ఉందట..!!