“పక్కలో పడుకుంటా ఆఫర్ ప్లీజ్”.. ఈ మహేశ్ హీరోయిన్ తిప్పలు చూశారా..?

ఈ మధ్యకాలంలో సినిమా ఇండస్ట్రీలో ఉండే కొంతమంది అందాల ముద్దుగుమ్మలు ఎలా రెచ్చిపోయి నటిస్తున్నారో మనం చూస్తున్నాం. అయితే అలాంటి అందాల ముద్దుగుమ్మలకు కాంపిటీషన్ ఇవ్వాలి అంటే ఇంకా ఎంతో విచ్చలవిడిగా బరితెగించి నటించాలి అలాంటప్పుడే డైరెక్టర్ లు ఆ హీరోయిన్స్ ని కాదు అని ఇంకొక హీరోయిన్స్ కి అవకాశాలు ఇస్తారు .

అయితే కెరియర్ స్టార్టింగ్ లో మంచి మంచి సినిమాలో నటించిన ఈ హీరోయిన్ లు ఇప్పుడు ఫెడవుట్ అయిపోయింది . ఈమె మహేశ్ తో నటించి బిగ్ హిట్ అందుకుంది. చేతిలో ఒక్కటంటే ఒక్క సినిమా లేదు. ఒక్క వెబ్ సిరీస్ లేదు . దీంతో అవకాశాలు లేక అల్లాడిపోతున్న ఈ బ్యూటీ ఫైనల్లీ అవకాశాల కోసం పక్కలో పడుకుంటాను అంటూ ఓపెన్ గానే డైరెక్టర్లకు కాల్ చేసి చెప్తుందట . టాలీవుడ్ ఇండస్ట్రీలో పలు సినిమాలు చేసి ఆ తర్వాత బాలీవుడ్ కి వెళ్ళిన ఈ బ్యూటీ అక్కడ డుంకీ కొట్టింది .

అయితే మళ్లీ తిరిగి తెలుగులో అవకాశాలు దక్కించుకోవడానికి చాలా చాలా ట్రై చేసింది . కానీ సక్సెస్ కొట్టలేకపోయింది . ఈ క్రమంలోనే ఈ బ్యూటీ ఎవరైతే అమ్మాయిలపై మోజు చూపిస్తారు.. అలాంటి డైరెక్టర్స్ కు కాల్ చేసి పరోక్షంగా ఆఫర్లు ఇవ్వండి.. ఎలా అయినా నటిస్తాను.. మీ కోరిక తీరుస్తాను అంటూ అడుగుతుందట . దీంతో హీరోయిన్ కి ఇంతకన్నా దిగజారుడుతనం మరొకటి లేదు అంటూ కామెంట్స్ చేస్తున్నారు అభిమానులు..!!