డబ్బులిస్తే ఏ మగాడి కోరికైన తీరుస్తాను అంటున్న తెలుగు యాంకర్..దీనికి ఇదేం పోయేకాలం..!!

సినిమా ఇండస్ట్రీలో హీరో అయి పోదామని వచ్చిన ప్రతి ముద్దుగుమ్మ కూడా హీరోయిన్ అవ్వలేదు . అది ఎందుకో అందరికీ తెలిసిన వాస్తవమే . అయితే కొంతమంది హీరోయిన్ అవ్వడానికి ఇండస్ట్రీకి వచ్చి హీరోయిన్ అవ్వలేక బ్రతుకుదెరువు కోసం తమకు సెట్ అయ్యే క్యారెక్టర్స్ లో నటిస్తూ ఉంటారు . మరి కొంతమంది యాంకర్స్ గా కూడా మారిపోయారు . అయితే ఓ యాంకర్ కి సంబంధించిన డీటెయిల్స్ ఇప్పుడు సోషల్ మీడియాలో టాలీవుడ్ సర్కిల్స్ లో బాగా వైరల్ గా మారాయి . తెలుగు ఇండస్ట్రీలో తనకంటూ ఇప్పుడిప్పుడే మంచి గుర్తింపు సంపాదించుకుంటున్న ఒక యంగ్ యాంకర్ సినిమా ఇండస్ట్రీలో స్టార్ హీరోయిన్ అయిపోదామని అడుగు పెట్టింది .

కానీ ఇక్కడ పద్ధతులు ఆమెకు నచ్చలేదు. కొంతమంది ఆమెను వాడుకొని కూడా వదిలేసారట . దీంతో తీవ్ర డిసప్పాయింట్ అయిన ఆమె కుటుంబ పోషణ కోసం యాంకర్ గా మారిందట . అంతేకాదు ఇప్పుడు యాంకర్ గా చేస్తూనే తన అంద చందాలతో ఇండస్ట్రీని షేక్ చేసేస్తుంది . ఒక పాన్ ఇండియా హీరోయిన్ కి మించిన రేంజ్ లో సెక్సీ ఫిగర్ ని మెయింటైన్ చేస్తూ కుర్రాళ్లను డైరెక్టర్లను ఆకట్టుకుంటుంది. అయితే డైరెక్టర్లు మాత్రం ఆమెను సినిమా ఇండస్ట్రీలో హీరోయిన్గా పెట్టడం కన్నా పడకగదిలో వాడుకోవడానికి ఇంట్రెస్ట్ చూపిస్తున్నారట.

దీంతో ఎటు తెల్చుకోలేని ఈ అందాల యాంకర్ అమ్మ ఆఖరికి అలాంటి పనికి కూడా సిద్ధమైందట. హీరోయిన్గా చేస్తేనే డబ్బులు వస్తాయా..? మగాడిని సుఖపెట్టిన డబ్బులు వస్తాయి ..అంటూ ఓపెన్ గానే డైరెక్టర్స్ కు తన రేటు చెప్పి రూమ్ బుక్ చేసి అకౌంట్లో డబ్బులు వేయమని చెప్తుందట. అంతేకాదు తెలిసిన వాళ్ళకి కూడా చెప్పండి అంటూ ప్రమోషన్స్ చేసుకుంటుందట. దీంతో సోషల్ మీడియాలో ఈ న్యూస్ బాగా వైరల్ గా మారింది . ఇన్నాళ్లు ఇండస్ట్రీలో కొంతమంది హీరోయిన్స్ మాత్రమే ఇలా చేశారు అనుకున్నాము ఇప్పుడు యాంకర్స్ కూడా ఇలానే చేస్తున్నారా అంటూ మండి పడిపోతున్నారు జనాలు. సోషల్ మీడియాలో ఈ వార్త ఇప్పుడు బాగా ట్రెండ్ అవుతుంది..!