“ఇద్దరి అమ్మాయిలతో ఒక్కేసారి సె** చేస్తే ఆ ఫీలింగే వేరు”..RGV బోల్డ్ కామెంట్స్ వినలేం రా బాబోయ్..!

సినిమా ఇండస్ట్రీలో ఎంతమంది డైరెక్టర్లు ఉన్న బోల్డ్ గా మాట్లాడే డైరెక్టర్ ఎవరయ్యా..? అంటే మాత్రం అందరూ కళ్ళు మూసుకుని చెప్పే ఒకే ఒక్క పేరు ఆర్జీవి . కొంతమంది ఈ పేరు చెప్పడానికి కూడా భయపడిపోతూ ఉంటారు. ఆయనతో మాట్లాడాలి అన్న ఆయనతో ఇంటర్వ్యూస్ తీసుకోవాలి అన్న గజగజ వణికి పోతూ ఉంటారు . ఎందుకంటే ఆర్జీవి ముక్కుసూటి మనిషి.. ఉన్నది ఉన్నట్లు మాట్లాడేస్తాడు . ఏదైనా సరే స్ట్రైట్ ఫార్వార్డ్ గా చెప్తాడు .

బీప్ సౌండ్ లేకుండా మాట్లాడడం ఆర్జీవి.. స్పెషల్ ఇంటర్వ్యూస్ లలో ఎంత బోల్డ్ గా మాట్లాడారో మనకు తెలిసిందే. కేవలం సినిమా ఇండస్ట్రీకి సంబంధించి కాదు రాజకీయాలలో కూడా వేలు పెట్టి అడిగి కడిగి పడేసాడు. ఎక్కడ ఏ కాంట్రవర్షియల్ కంటెంట్ ఉన్న ..కాంట్రవర్షియల్ మ్యాటర్ జరిగిన ఆర్జివి ఓ రేంజ్ లో మాట్లాడేస్తూ ఉంటారు . గతంలో ఆయనతో అరియానా చేసిన ఓ ఇంటర్వ్యూ ఏ రేంజ్ లో హాట్ టాపిక్ ట్రెండ్ అయిందో ..ఎంత వైరల్ అయిందో మనకు తెలిసిందే. మరొకసారి దానికి సంబంధించిన క్లిప్స్ ట్రెండ్ చేస్తున్నారు అభిమానులు.

ఆ టైంలో వీళ్లిద్దరూ మాట్లాడుకున్న విషయాలు ఎంత పచ్చిగా ఉన్నాయో ప్రత్యేకంగా చెప్పాల్సిన అవసరం లేదు . మరీ ముఖ్యంగా సెక్స్ గురించి ఓపెన్ గా మాట్లాడుకున్నారు . లెస్బియన్స్ తో సెక్స్ అదిరిపోతుంది అనే అభిప్రాయాన్ని వ్యక్తం చేశాడు ఆర్జీవి . “ఒక అమ్మాయితో సెక్స్ చేస్తే ఏం అద్భుతం.. అదే ఇద్దరు అమ్మాయిలతో సెక్స్ చేస్తే మహా అద్భుతం.. ఒకేసారి ఆ ఇద్దరితో సెక్స్ చేస్తే వామ్మో అది మరీ మరీ అద్భుతం అనే చెప్పాలి” అంటూ చెప్పుకొచ్చాడు. అమ్మాయిని ఎక్కువగా సెక్సువల్ ఫీలింగ్ తో చూసినా శృంగారం చేసినట్టే అన్న డైరెక్టర్ ..అదే కోణంలో అరియానాని కూడా చూసినట్లు ఓపెన్ గా చెప్పుకొచ్చాడు . దీంతో మరోసారి ఈ కామెంట్స్ వైరల్ గా మారాయి..!!