కుర్రాళ్లకి నాన్ స్టాప్ కారిపోయేలా చేసిన ఆషూ రెడ్డి..అరచకానికి అమ్మ మొగుడిలా ఉందిగా..!

ఆషూ రెడ్డి.. ఈ పేరు గురించి ప్రత్యేకంగా పరిచయాలు చేయాలా చెప్పండి . ఇండస్ట్రీలో తనకంటూ ప్రత్యేక గుర్తింపు సంపాదించుకుంది . అఫ్ కోర్స్ ఆషూ రెడ్డి హీరోయిన్ కాదు .. కానీ హీరోయిన్ కి మించిన రేంజ్ లో క్రేజ్ దక్కించుకుంది .. ఎంతలా అంటే తన అందచందాలతో ఇండస్ట్రీని షేక్ చేస్తూ ఉంటుంది . మరి ముఖ్యంగా ఆషూ రెడ్డి అందాలను కుర్రాళ్ళు ఎక్కువగా లైక్ చేస్తూ ఉంటారు . ఎప్పటికప్పుడు తనదైన స్టైల్ లో అందాలు ఆరబోస్తూ వచ్చే ఆషూ రెడ్డి.. తాజాగా షేర్ చేసిన ఫొటోస్ కుర్రాళ్ళకి ఫ్యూజులు ఎగిరిపోయేలా చేస్తుంది.

బ్లాక్ అవుట్ ఫిట్ లో ఏం చూపిస్తుందో ..ఎలా చూపిస్తుందో ఎంతలా విచ్చలవిడిగా అందాల ఆరబోస్తుందో అర్థం కాని విధంగా చూపించేసింది. అంతేకాదు ఆషూ రెడ్డి షేర్ చేసిన ఫోటోస్ కుర్రాళ్లను గిలగిలా కొట్టుకునేలా చేస్తుంది. అంతేనా ఆషూ రెడ్డి తనదైన స్టైల్ లో ఆకట్టుకున్న పద్ధతి చూసి కుర్రాళ్ళు ఓ రేంజ్ లో పొగిడేస్తున్నారు . అంతేకాదు మరి కొంతమంది టూ బోల్డ్ గా పచ్చిగా ఘాటుగా కామెంట్స్ పెడుతున్నారు . మొత్తానికి ఆషూ రెడ్డి తన అంద చందాలతో కుర్రాళ్లను మెల్ట్ చేసి టెంప్ట్ చేసేస్తుంది అని చెప్పాలి.

ఆషూ రెడ్డి తనదైన స్టైల్ లో ఇండస్ట్రీలో దూసుకుపోవడానికి ప్రయత్నిస్తుంది . కానీ ఆఫర్స్ మాత్రం రావడం లేదు. ఆషూ రెడ్డి అందాలు ఆరబోస్తున్న సరే కుర్రాళ్లు చూసి ఎంజాయ్ చేస్తున్నారు కానీ ఆమెకు ఆఫర్స్ వచ్చేలా చేయడం మాత్రం చేయలేకపోతున్నారు . చూద్దాం మరి ఆషూ రెడ్డి కోరికలు ఎప్పుడు నెరవేరుతాయో..??