ఓరి నీ దుంప తెగ.. ఇలా తయారు అయ్యారు ఏంట్రా సామీ.. హీరోయిన్ ఫోటోస్ తో అసభ్యకర పనులు..!!

జనరల్గా మనిషి అన్నాక ఏదో ఒక పిచ్చి ఉంటుంది . కొందరికి సెల్ ఫోన్ కి పిచ్చి మరి కొందరికి తిండి పిచ్చి.. మరి కొందరికి అన్నం పిచ్చి.. మరికొందరికి అమ్మాయిల పిచ్చి.. మరికొందరికి డబ్బు పిచ్చి ఒక్కొక్కరికి ఒక్కొక్క పిచ్చి ఉంటుంది . అయితే చాలామంది అబ్బాయిలకు అమ్మాయిలు పిచ్చి ఉంటుంది. అందరికీ అని చెప్పలేము కానీ దాదాపు 60 శాతం అబ్బాయిలకు మాత్రం అందంగా ఉన్న అమ్మాయిలను ఎంజాయ్ చేయాలని ఉంటుంది. అయితే రీసెంట్గా సినిమా ఇండస్ట్రీలో ఓ బడా ప్రొడ్యూసర్ కొడుకు చేసిన చెత్త పని ఇండస్ట్రీలో వైరల్ గా మారింది .

సినిమా ఇండస్ట్రీలో తనకంటూ ప్రత్యేక గుర్తింపు సంపాదించుకున్న బడా ప్రొడ్యూసర్ కొడుకు తన రూమ్లో హీరోయిన్స్ అసభ్యకర ఫొటోస్ పెట్టుకొని మరీ సెల్ఫ్ ఎంజాయ్మెంట్ ఇచ్చుకుంటున్నాడు అన్న వార్త ఇప్పుడు వైరల్ అవుతుంది . రీసెంట్గా న్యూ ఇయర్ సందర్భంగా అందరూ హీరోలు హీరోయిన్లు బాగా పార్టీలు , ఫ్యామిలీతో టైం స్పెండ్ చేస్తే ఈ హీరో మాత్రం నాలుగు గోడల మధ్య ఆయనకి ఇష్టమైన హీరోయిన్స్ హాట్ ఫొటోస్ ను పెట్టుకొని తెగ ఎంజాయ్ చేశాడట .

అంతేకాదు ఈ విషయం తెలిసి వాళ్ళ నాన్న చావబాదేశి ..స్పెషల్ కౌన్సిలింగ్ ఇప్పిస్తున్నారట . చాలామంది కుర్రాళ్ళకి తమలో తెలియని కొన్ని ఫీలింగ్స్ ఎక్కువగా కలుగుతూ ఉంటాయి. అది సరైన పద్ధతిలో ట్రీట్మెంట్ ఇచ్చి మాంచకపోతే చాలా కష్టాలు ఎదుర్కోవాల్సి వస్తుంది . అందుకే ఆ ప్రొడ్యూసర్ తన కొడుకు ప్రాబ్లం తెలుసుకొని డాక్టర్ దగ్గర స్పెషల్ ట్రీట్మెంట్ ఇప్పిస్తున్నాడట. అంతేకాదు కొంతమంది ఈ న్యూస్ తెలిసి అతగాడిని ట్రోల్ చేస్తున్నారు . అన్ని వేల కోట్ల ఆస్తులు ఉండి నీకు ఇదేం కర్మ రా బాబు.. కోట్లు ఇస్తే సుఖ పెట్టడానికి నీకు ఏ హీరోయిన్ అయినా పక్కలోకి వస్తుంది.. మరి ఇదేం బుద్ధి అంటూ పిచ్చిపిచ్చిగా కామెంట్స్ చేస్తున్నారు..!!