తొడలు చూపించి జాక్ పాట్ ఆఫర్ కొట్టేసిన జ్యోతి రాయ్.. ఏకంగా పాన్ ఇండియా సినిమాలోనే..!!

ఎస్ ప్రెసెంట్ ఇదే న్యూస్ ఇప్పుడు ఇండస్ట్రీలో వైరల్ గా మారింది. కన్నడ ఇండస్ట్రీలో క్యారెక్టర్ ఆర్టిస్ట్ పాత్రలు చేసుకునే జ్యోతి రాయ్ .. పాన్ ఇండియా సినిమాలో అవకాశం అందుకుందా..? అంటే ఎస్ అన్న ఆన్సర్ వినిపిస్తుంది . నిన్న మొన్నటి వరకు సీరియల్స్ లో కనిపించిన ఈ బ్యూటీ ఇప్పుడు సినిమాలో కూడా కనిపించడానికి సిద్ధపడిపోయింది .

గుప్పెడంత మనసు సీరియల్ లో చాలా ట్రెడిషనల్ గా ఉండే పాత్రను చూస్ చేసుకున్న జ్యోతి రాయి గూగుల్లో ఫొటోస్ చూస్తే మాత్రం హాట్ ఫిగర్ లా అనిపిస్తుంది . అయితే రీసెంట్గా జ్యోతి రాయి యంగ్ డైరెక్టర్ సుకు పూర్వ రాజ్ తో క్లోజ్ గా ఉన్న ఫొటోస్ కూడా వైరల్ అయ్యాయి . అయితే ముందు నుంచి ఆయనకు బాగా క్లోజ్ అయిన ప్రశాంత్ నీల్ కి చెప్పి మరి ఎన్టీఆర్ సినిమాల్లో అవకాశం ఇప్పించాడట సుకుపూర్వ రాజ్.

ప్రజెంట్ ఇదే న్యూస్ వైరల్ అవుతుంది. దీంతో తొడలు చూపించి ఆంటీ మంచి ఆఫర్ పట్టేసింది అంటూ కామెంట్స్ చేస్తున్నారు జనాలు. మరీ ముఖ్యంగా ఈ మధ్య కాలంలో జ్యోతి రాయ్ పేరు మారుమ్రోగిపోతుంది. మరి అలాంటి బ్యూటీని ఏకంగా ప్రశాంత్ నీల్ ..ఎన్ టీఆర్ సినిమాలో చూస్ చేసుకోవడం ఇప్పుడు హాట్ టాపిక్ గా ట్రెండ్ అవుతుంది..!!