ర‌కుల్ బ‌క్క చిక్కిపోవ‌డంతో వాళ్లు అంత‌లా ఫీల‌వుతున్నారా…!

రకుల్ ప్రీత్‌సింగ్…సినిమాల పరంగా సందడి లేకపోయినా యాడ్స్ పరంగా, ఫొటో షూట్స్ పరంగా జనాల మధ్యలోనే ఉంది. ప్రేమలో మునిగితేలుతున్న రకుల్ ప్రీత్ టాలీవుడ్‌లో మంచి అవకాశం కోసం ఎంతగానో ఎదురుచూస్తోంది. ఒకదశలో ఒక్క టాలీవుడ్‌లోనే హైయ్యెస్ట్ రెమ్యునరేషన్ తీసుకున్న హీరోయిన్‌గా హాట్ టాపిక్‌గా మారింది. ఇక్కడ దాదాపు అందరు స్టార్ హీరోల సరసన హీరోయిన్‌గా నటించింది. ఇంకా నటించాల్సిన వారూ క్యూలో ఉన్నారు.

Actress Rakul preet singh makes heads turn with her Glamorous Images |  Actress Rakul Preet Singh Makes Heads Turn With Her Glamorous Images -  Rakulpreet, Rakulsingh, Godrakul, Actressrakul, Femina Magazine

పవన్ కళ్యాణ్, బాలకృష్ణ, వెంకటేష్, మెగాస్టార్ చిరంజీవి, ప్రభాస్ లాంటి వారికి రకుల్ ప్రీత్ మంచి జోడీ. కానీ, వీరితో హీరోయిన్‌గా నటించే ఛాన్స్ మాత్రం రాలేదు. స్టార్స్ పక్కన అంటే సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు, కింగ్ నాగార్జునల సరసన మాత్రం హీరోయిన్‌గా నటించి ఆకట్టుకుంది. రకుల్ బ్యాడ్‌లక్ మహేష్, నాగ్ సినిమాలు భారీ డిజాస్టర్ అయ్యాయి. దాంతో మిగతా స్టార్స్ పక్కన న‌టించే అవకాశం కోల్పోయిందనే చెప్పాలి. యంగ్‌ హీరోలతో మాత్రం మంచి సక్సెస్‌లు అందుకుంది.

Internet Went Crazy After Rakul Preetin In Bikini Takes Dip in -15° Cold  Water -

గత రెండేళ్ళుగా రకుల్‌కి టాలీవుడ్‌లో అవకాశాలు లేవు. ఒకవైపు ప్రియుడితో షికార్లు చేస్తూనే మరోవైపు హిందీలో సినిమాలు చేస్తూ బిజీగా గడుపుతోంది. అయితే, రకుల్‌కి తెలుగులో సినిమాలు చేయాలనే ఆతృత మాత్రం చాలా ఉంది. అందుకే కొత్తగా ఇండస్ట్రీకొచ్చిన హీరోయిన్‌లా కోత్త కోత్త ఫోటో షూట్స్ చేసి సోషల్ మీడియాలో వదులుతోంది. టూపీస్ బికినీ పిక్స్ అయితే ఇప్పటికే ఎన్నో వదిలింది. ఇన్నేళ్ళైనా రకుల్ ఫిజిల్‌లో ఏ మార్పు రావడం లేదని ఆశ్చర్యపోతున్నారు.

Rakul Preet Singh : త‌న ఫిట్‌నెస్‌, డైట్ సీక్రెట్స్ ఏంటో చెప్పేసిన ర‌కుల్  ప్రీత్ సింగ్‌..! - India Daily Live

అసలు ఇంత నాజూకు నడుము ఎలా మేయిన్‌టైన్ చేస్తుందో అని అవక్కావుతున్నారు. మరీ ముఖ్యంగా రకుల్ ఎద అందాల గురించి చాలామంది ఆవేదన చెందుతున్నారు. మరీ సైజ్ చిన్నగా మారుతుందనీ తెగ బాధపడుతున్నారు. జిం లో వర్కౌట్స్ రెగ్యులర్‌గా చేసే రకుల్ ప్రీత్ వాటిపై కూడా కాస్త దృష్టిపెడితే నెటిజన్స్ కావాల్సిన సైజులో ఆకట్టుకుంటుంది. మరి ఆ సైజు ఎప్పుడు చూపిస్తుందో చూడాలి.

Share post:

Latest