హనీ రోజ్ అంటే స్టార్ హీరోలు కూడా మోజుపడటానికి రీజన్ అదే.. ఆ పార్ట్ అలాంటిది ఏం చేద్దాం..?

సినిమా ఇండస్ట్రీలో ఇప్పుడు ఎక్కడ చూసినా ఒకటే పేరు ఓ రేంజ్ లో మారం రోగిపోతుంది . అదే హనీ రోజ్ పేరుకు మలయాళీ బ్యూటీనే.. అయినా ఇప్పుడు హనీ రోజ్ టాలీవుడ్ లో టాప్ హీరోయిన్గా మారిపోయింది . ఇప్పటివరకు హనీ రోజ్ తెలుగులో అందుకున్న ఒకే ఒక్క హిట్ సినిమా వీరసింహారెడ్డి . అందులో కూడా సెకండ్ హీరోయిన్ . కానీ సినిమాల్లో మాత్రం ఫస్ట్ హీరోయిన్ కి మించిపోయే పర్ఫామెన్స్ ఇచ్చి.. అందరి అటెన్షన్ ని బ్లాక్ చేసింది హాని రోజ్.

ఈ క్రమంలోనే హనీ రోజ్ పేరు సోషల్ మీడియాలో హార్ట్ టాపిక్ గా ట్రెండ్ అవుతుంది. కాగా ఇప్పటికే తెలుగులో నాలుగు బడా సినిమాలకు సైన్ చేసిన హనీ రోజ్ బాలీవుడ్లోకూడా అవకాశాలు అందుకుంటుంది అంటూ తెలుస్తుంది. ఈ క్రమంలోని నిన్న కాక మొన్న ఇండస్ట్రీకి వచ్చిన హనీ రోజ్ కు ఎందుకు అంత దాసోహం అయిపోతున్నారు మన స్టార్ హీరోలు ..అంటూ నెటిజన్స్ చర్చించుకుంటున్నారు . అయితే హనీ రోజ్ లో ఫ్రెంట్ కన్నా బ్యాక్ పార్ట్ నే టూ టెంప్టింగ్ గా ఉంటుందని ..ఈ కారణంగానే హీరోస్ కూడా మెల్ట్ అయిపోతున్నారని కామెంత్స్ వినిపిస్తున్నాయి.

అమ్మడును సెకండ్ హీరోయిన్ గా అయినా సరే సినిమాలో సెలెక్ట్ చేసుకోని ఆ మోజు తీర్చుకోవడానికి ఇలాంటి ఆఫర్స్ ఇస్తున్నారని పచ్చిగా కామెంట్స్ చేస్తున్నారు కుర్రాళ్ళు . ఏ మాటకు ఆ మాట,, నిజంగానే హని రోజ్ కత్తి లాంటి ఫిగర్ అనే చెప్పాలి.. ఆమెలో ఉన్న స్పెషల్ అట్రాక్షన్ అంతా బ్యాక్ లోనే ఉంది.. అని కుర్రాళ్ళు కూడా ఇదే విధంగా కామెంట్స్ చేస్తున్నారు . చూద్దాం ఇలాంటి అట్రాక్షన్ తో హనీ ఎన్నాళ్ళు నెట్టుకొస్తుందొ..?

Share post:

Latest