ఈ రెండు సినిమాలకి మధ్య ఉన్న కామన్ లింక్ ఇదే.. తెలిస్తే ఆశ్చర్య పోవాల్సిందే..!

స్టైలిష్ స్టార్ అల్లు అర్జున్ పుష్ప సినిమాతో ఐకాన్ స్టార్ గా తనకంటూ ఒక ప్రత్యేకమైన గుర్తింపుని తెచ్చుకున్నాడు. పుష్పాది రైజ్‌ మొదటి భాగంతోనే పాన్ ఇండియా లెవెల్లో అదిరిపోయే కలెక్షన్లను రాబట్టుకుంది. ముఖ్యంగా బాలీవుడ్ లో ఈ సినిమా ఎవరు ఊహించని విధంగా 100 కోట్లకు పైగా కలెక్షన్లను రాబట్టుకుంది. అంతేకాకుండా ఈ సినిమా ఇంటర్నేషనల్ క్రిటిక్స్ నుంచి కూడా మంచి రెస్పాన్స్ ని దక్కించుకుంది. ఈ సినిమాలో వచ్చే అల్లు అర్జున్ మేనరిజం డైలాగులు ఇమిటేట్ చేస్తూ ఈ సినిమాకి అదనపు ఇమేజ్ తీసుకొచ్చారు.

ఇక ఇప్పుడు అందరు చూపు పుష్పాది రూల్ సెకండ్ పార్ట్ మీద ఉంది. ఆ అంచనాలకు తగ్గట్టు పార్ట్ 2 ని ఎవరు ఊహించని విధంగా భారీ స్థాయిలో తెరకెక్కించాలని చిత్ర యూనిట్ ప్లాన్ చేస్తుంది. ఇప్పటికే ఈ సినిమాకు సంబంధించిన మొదటి షెడ్యూల్ చిత్ర యూనిట్ ముగించింది. పుష్ప పార్ట్ 2 ప్రమోషన్ల విషయంలో కూడా సుకుమార్ క్రియేటివిటీ ని మరో లెవెల్ కి తీసుకువెళ్లబోతున్నాడు. అసలు విషయం ఏమిటంటే పుష్ప 2కు సంబంధించినన టీజర్ ని మేకర్స్ విడుదల చేయడానికి సన్నాహాలు చేస్తున్నారు.

ఈ టీజర్ ను వ‌ర‌ల్డ్ వైడ్ బిగ్గెస్ట్ సినిమాగా విడుదలవబోతున్న అవతార్ సినిమా విడుదలయ్యే రోజున ఈ సినిమా టీజర్ విడుదల చేయాలని సుకుమార్ ప్లాన్ చేస్తున్నారట. దీనికి ప్రధాన కారణం అవతార్ సినిమా చాలా దేశాల్లో విడుదలబోతుంది. ఈ సినిమాకు భాషతో సంబంధం లేకుండా అన్ని దేశాలలో ఉన్న ప్రేక్షకులు ఎంతో ఆసక్తిగా అవతార్ సినిమా కోసం ఎదురుచూస్తున్నారు. ఆ సినిమాతో పాటు పుష్పా2 టీజర్ ని విడుదల చేయడంతో సినిమాకు అదనపు ప్రమోషన్ వస్తుందని సుకుమార్ భావిస్తున్నారట.

పుష్పాది రూల్ సినిమాని వచ్చే సంవత్సరం దసరా కానుకగా ప్రేక్షకులు ముందుకు తీసుకురాబోతున్నారు. ఇప్పటికే ఈ టీజర్ కు సంబంధించిన షూటింగ్ కూడా పూర్తయింది. అవతార్ 2 కి వచ్చే ఇంటర్వెల్‌ బ్రేక్‌లో పుష్పా2 టీజర్ ని విడుదల చేయబోతున్నారని తెలుస్తుంది. అల్లు అర్జున్ ఈ సినిమాతో మరిన్ని కొత్త రికార్డులను క్రియేట్ చేయబోతున్నాడు తెలియాలంటే మరి కొద్దిరోజులు ఆగాల్సిందే.

Share post:

Latest