వారెవ్వ..ఆ విషయంలో విజయ్ దేవరకొండ సంచలన నిర్ణయం.. కాలర్ ఎగరేయండ్రా రౌడీ ఫ్యాన్స్..!!

రౌడీ హీరో విజయ్ దేవరకొండ ఏం చేసిన సెన్సేషనల్ గానే ఉంటుంది . టాలీవుడ్ లో రౌడీ హీరోగా గుర్తింపు సంపాదించుకున్న విజయ్ దేవరకొండ పెళ్లి చూపులు సినిమాతో క్లాసిక్ హిట్ ను తన ఖాతాలో వేసుకున్నాడు . నిజానికి పెళ్లిచూపులు సినిమా కన్నా ముందు విజయ్ దేవరకొండ సినిమాల్లో నటించాడు. కానీ ఏ సినిమా కూడా ఆయనకి గుర్తింపు తీసుకురాలేకపోయింది. పెళ్లిచూపులు సినిమాలతో ఒక్కసారిగా ఫాం లోకి వచ్చిన విజయ్ దేవరకొండ ..ఆ తర్వాత అర్జున్ రెడ్డి సినిమాతో సినీ ఇండస్ట్రీ రికార్డును తిరగ రాశాడు.

Movie Reviews – karthik's coolent

కాగా రీసెంట్ గానే భారీ అంచనాల మధ్య రిలీజ్ అయిన లైగర్ సినిమా ఫ్లాప్ టాక్ సంపాదించుకున్న సరే ..విజయ్ నటనకు మంచి మార్కులే వేశారు జనాలు . నత్తివాడిగా ఈ సినిమాలో ప్రాణం పెట్టినటించాడు విజయ్. కానీ డైరెక్షన్ పరంగా ఫ్లాప్ అవడంతో విజయ్ దేవరకొండ కష్టం బూడిదలో పోసిన పన్నీర్ అయ్యింది. అప్పటినుంచి విజయ్ దేవరకొండను సోషల్ మీడియాలో ఏదో ఒక కారణంగా టృఓల్ చేస్తూనే ఉన్నారు . దీనితో విజయ్ ఫ్యాన్స్ చాలా హర్ట్ అయ్యారు .

Fans reaction to Liger poster leaves Vijay Deverakonda emotional |  Entertainment News,The Indian Express

అలాంటి వాళ్లకు ఇప్పుడు బుద్ధి వచ్చే ఆన్సర్ ఇచ్చాడు విజయ్ దేవరకొండ . ఎవడే సుబ్రహ్మణ్యం చేస్తున్న సమయంలో విజయ్ దేవరకొండ ఫాదర్ కి హెల్త్ ఇష్యూస్ వచ్చాయి . ఈ విషయం చాలా తక్కువ మందికే తెలుసు . కాగా రీసెంట్గా పేస్ హాస్పిటల్స్ కి సంబంధిత కార్యక్రమంలో పాల్గొనడం జరిగింది . ఈ కార్యక్రమంలో విజయ్ దేవరకొండ మాట్లాడుతూ ..”మా నాన్నగారికి హెల్త్ బాగోలేనప్పుడు నాకు అండగా నిలిచింది పెస్ హాస్పిటల్. అందుకే వారి ఆహ్వానించగానే కాదు లేదు అనుకుండా వచ్చేసాను”. మరి ముఖ్యంగా ఆర్గాన్ డొనేషన్ గురించి ఆయన ఎక్కువగా ఈ మీటింగ్ లో మాట్లాడారు. ” ఎండ్ కార్డ్ పడిన లైఫ్స్ ని కూడా బ్యూటిఫుల్ గా మార్చేస్తున్నారు ఈ హాస్పిటల్.. ఈ క్రమంలోనే నేను నా ఆర్గాన్స్ అన్నిటిని డొనేట్ చేయడానికి ముందుకు వస్తున్నాను . నేను చనిపోయాక ఎవరో ఒకరు నా అవయవాలను తీసుకుని బ్రతకడం వారి జీవితాల్లో ఆనందం ఇవ్వడం నాకు చాలా హ్యాపీగా ఉంటుంది”..అంతూ చెప్పుకొచ్చారు.

boycott | Vijay Deverakonda says boycott trends don't just affect Aamir  Khan but also the economy dgtl - Anandabazar

దీంతో విజయ్ దేవరకొండ ఫ్యాన్స్ ఆ వీడియోని వైరల్ చేస్తున్నారు. అంతేకాదు సినిమా ప్రమోషన్లకి సొల్లు కబుర్లు చెప్పే హీరోల కన్నా ఉన్నది ఉన్నట్లు మాట్లాడే మా విజయ్ దేవరకొండ చాలా గ్రేట్ అన్ని ట్రెండ్ చేస్తున్నారు విజయ్ దేవరకొండ ఫాన్స్ . ఏది ఏమైనా సరే ఈ విషయంలో రౌడీ హీరో కి హ్యాట్సాఫ్ చెప్పాల్సిందే..!!

Share post:

Latest