బికినీలో రష్మిక ..ఆ పార్ట్ చూపిస్తూ ఏం టెంప్ట్ చేస్తుంది రా బాబు..!

రష్మిక మందన్నా.. నేషనల్ క్రష్ ..టాలీవుడ్ -కోలీవుడ్ – బాలీవుడ్ ఇండస్ట్రీని ఏలేస్తున్న అందాల ముద్దుగుమ్మ . ఇప్పుడు టాలీవుడ్ ఇండస్ట్రీలో మోస్ట్ వాంటెడ్ హీరోయిన్ ఎవరు అంటే కళ్ళు మూసుకొని అందరూ టక్కున చెప్పే పేరు ఇదే . రష్మిక మందన్నా.. పేరుకి కన్నడ బ్యూటీ నే కానీ తెలుగు సినిమాల ద్వారా బాగా పాపులారిటీ సంపాదించుకుంది . ఎంతలా పబ్లిసిటీ సంపాదించుకుంది అంటే ఒకే ఒక్క సినిమాతో తన పేరుని పాన్ ఇండియా లెవెల్ లో మారు మ్రోగిపోయేలా చేసుకుంది.

సుకుమార్ దర్శకత్వంలో అల్లు అర్జున్ హీరోగా నటించిన పుష్ప సినిమాతో శ్రీవల్లి క్యారెక్టర్ లో నటించి ఓవర్ నైట్ లో స్టార్ హీరోయిన్గా మారిపోయింది. అంతేకాదు తనదైన స్టైల్ లో పలు సినిమాలను ఓకే చేస్తూ బాలీవుడ్ ఇండస్ట్రీని సైతం షేక్ చేసేసింది . అనిమల్ సినిమాలో రష్మిక పెర్ఫార్మెన్స్ ఏ రేంజ్ లో బోల్డ్ గా ఉంటుందో ప్రత్యేకంగా చెప్పాలా..? కాగా రీసెంట్గా ప్రముఖ మ్యాగజైన్ కోసం హాట్ హాట్ ఫోటోషూట్స్ చేసింది .

రష్మిక ఇందులో బికినీ టైప్ లో ఉండే డ్రెస్ కూడా వేసుకుంది . రకరకాల అవుట్ ఫిత్స్ తో దర్శనమిచ్చింది. ఈ ఫొటోస్ ఇప్పుడు సోషల్ మీడియాని షేక్ చేస్తున్నాయి. అసలే అందంగా ఉండే రష్మిక ఇప్పుడు ఈ రేంజ్ లో ఎక్స్పోజింగ్ చేస్తే ఇంకా ఇంకా అందంగా ఉంది . కుర్రాళ్ళు ఎలా తట్టుకుంటారో ఏమో అంటూ జనాలు నాటి నాటి కామెంట్స్ చేస్తున్నారు. ప్రసెంట్ రష్మిక చేతిలో ఎన్ని బడా సినిమాలు ఉన్నాయో ప్రత్యేకంగా చెప్పాలా..?