ఆ స్టార్ హీరో కొడుకుతో న్యూడ్ రొమాన్స్ చేయబోతున్న అనుపమ..ఫ్యాన్స్ కి హార్ట్స్ బ్రేక్..!

అనుపమ పరమేశ్వరన్ ..కావాలని చేస్తుందా..? లేకపోతే తెలియక తన గోతిని తానే తవ్వుకుంటుందా ..? అర్థం కాని పరిస్థితుల్లో ఇలాంటి నిర్ణయాలు తీసుకుంటుందా..? అనేది అర్థం కాని అయోమయ స్థితిలో ఉండిపోయారు ఫ్రెండ్స్ . ఈమధ్య కాలంలో అనుపమ పరమేశ్వరన్ పేరు ఏ రేంజ్ లో మార్గిపోయిందో మనం చూసాం. మరి ముఖ్యంగా డీజే టిల్లు స్క్వేర్ సినిమా ట్రైలర్ రిలీజ్ అయిన తర్వాత ఆమె పరువు మొత్తం రంగులో కలిసిపోయింది .

టిల్లు గాడి పైకి ఎక్కి కారులో మూతులు మూతులు నాకున్న వీడియో అయితే ఏ రేంజ్ లో వైరల్ అయిందో కూడా మనం చూసాం. వామ్మో మా అనుపమేనా ఈ ఈ అనుపమా..? అంటూ జనాలు షాక్ అయిపోయారు . కొందరు అభిమానులు స్ట్రెయిట్ గా వార్నింగ్ కూడా ఇచ్చేశారు . నువ్వు శ్రీదేవి అనుకున్నాం కానీ సన్నీ లియోన్ లా ఉన్నావే అంటూ కౌంటర్లు కూడా వేశారు .కానీ అలాంటివి పెద్దగా పట్టించుకోలేదు అనుపమ పరమేశ్వరణ్.

రీసెంట్గా అనుపమ పరమేశ్వరన్ కోలీవుడ్ స్టార్ హీరో విక్రమ్ కొడుకు ధృవ్ తో స్క్రీన్ షేర్ చేసుకోబోతుంది అన్న వార్త కోలీవుడ్ ఇండస్ట్రీని షేక్ చేస్తుంది. ఈ సినిమా మొత్తం కూడా ఆమె చాలా డిఫరెంట్ రోల్ లో కనిపించబోతుందట . అంతేకాదు ఒక సీన్లు న్యూడ్ గా కూడా కనిపించడానికి ఓకే చెప్పిందట. ఈ వార్తలో ఎంత నిజం ఉందో తెలియదు కానీ కోలీవుడ్ మీడియాలో మాత్రం వైరల్ అవుతుంది. ఒకవేళ వైరల్ అవుతున్న ఈ వార్త నిజమైతే మాత్రం అనుపమ ఫాన్స్ హార్ట్స్ బ్రేక్ అవడం మాత్రం పక్కా అంటున్నారు జనాలు. ఏమో చూద్దాం ఏం జరుగుతుందో..???