మగాళ్లల్లో అది చూస్తే త్రిష ఆపుకోలేదా..? అందుకే హీరోలు ఆమెతో షూట్ అంటే భయపడతారా..?

సినిమా ఇండస్ట్రీలో ఎంతమంది హీరోయిన్లు ఉన్నా కానీ అందాల ముద్దుగుమ్మ త్రిష బొమ్మ పడిందంటే చాలు మిగతా ముద్దుగుమ్మలు అందరూ దిగదుడుపే. ఆమె అందం ఆమె చందం ఆమె నటన ఆమె అభినయం ముందు మిగతా హీరోయిన్లు ఎందుకు పనికిరారు అంటూ ఉంటారు ఆమె అభిమానులు . మొదటి ఇన్నింగ్స్ లో ఇండస్ట్రీని షేక్ చేసి పడేసిన త్రిష సెకండ్ సెకండ్ ఇన్నింగ్స్ లో కూడా అదే విధంగా అభిమానులను అల్లాడించేస్తుంది .

రీసెంట్గా త్రిషకి సంబంధించిన ఒక విషయం సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతుంది. హీరోయిన్ త్రిష కి అబ్బాయిలలో బుగ్గలు పెద్దగా ఉన్నవి చూస్తే ఇట్టే టెంప్ట్ అయిపోతుందట . వాళ్ళ బుగ్గలను లాగి లాగి పెడుతుందట . మొదటి నుంచి హీరోయిన్ త్రిష కి బుగ్గలు పెద్దగా ఉన్న అబ్బాయిలు అంటే బాగా ఇష్టమట. చాలామంది తెలుగు హీరోలు కూడా ఆమెతో షూట్ చేసేటప్పుడు భయపడి పోయే వారట .

ఎంతమంది ఉన్నా సరే నలుగురిలో ఆమె బుగ్గలను గట్టిగా లాగేస్తుందట.. ఆమెకి చిన్నప్పటి నుంచి అది అలవాట. ప్రెసెంట్ త్రిష సెకండ్ ఇన్నింగ్స్ లోను బిజీ బిజీగా ముందుకెళ్తుంది . టాలీవుడ్ – కోలీవుడ్ లో వరుస సినిమాలతో కాల్ షీట్స్ ని బిజీగా మలుచుకునేసింది . ఒక్కొక్క సినిమాకి మూడు కోట్లకు రెమ్యూనరేషన్ తీసుకుంటూ సెకండ్ ఇన్నింగ్స్ ను ఫుల్ గా సక్సెస్ బాటలో నడిపేస్తుంది..!!