“ఆ పోజీషన్ లో సె** ని ఎంజాయ్ చేస్తా” ..స్టార్ హీరో భార్య షాకింగ్ కామెంట్స్..!!

ఈ మధ్యకాలంలో సినిమా ఇండస్ట్రీలో ఉండే స్టార్ హీరోయిన్స్ కొన్నిసార్లు హద్దులు మీరి బోల్డ్ కంటెంట్ ఇవ్వడానికి బోల్డ్ గా మాట్లాడుతున్నారు . ఈ క్రమంలోనే సోషల్ మీడియాలో ఆ వ్యాఖ్యలను పదేపదే ట్రోల్ చేస్తూ సదరు హీరో హీరోయిన్లను ట్రోలింగ్కి గురి చేస్తున్నారు కొందరు ఆకతాయిలు . కాగ గతంలో ఎప్పుడో 2017లో ఓ మీడియా ఛానల్లో మాట్లాడిన మాటలను .. ఇప్పుడు మళ్ళీ ట్రెండ్ చేస్తున్నారు ఆకతాయిలు.

ఆ హీరోయిన్ మరెవరో కాదు .. అలియా భట్ . ప్రెసెంట్ రన్బీర్ కపూర్ భార్యగా బాలీవుడ్ ఇండస్ట్రీలో వన్ ఆఫ్ ద టాప్ పొజిషన్ ని ఆకుపై చేసిన అలియా భట్ .. 2022 ఏప్రిల్ 14న తన బాయ్ ఫ్రెండ్ రణబీర్ కపూర్ ను పెళ్లి చేసుకునింది. వీళ్ల పెళ్లి చాలా నిరాడంబరంగా జరిగింది .. పండులాంటి పాపకు తల్లిదండ్రులయ్యారు. కాగా ఇది ఇలా ఉండగా గతంలో 2017లో ఇంటర్వ్యూలో పాల్గొన్న అలియాభట్ మాట్లాడిన మాటలు ఇప్పుడు ఇంటర్నెట్ ని షేక్ చేస్తున్నాయి .

ఓ ఇంటర్వ్యూలో భాగంగా మీడియా రిపోర్టర్ .. “మీకు ఇష్టమైన సెక్స్ పోసిషన్ ఏంటి..?” అని అడిగారు . దానికి అలియా భట్ .. ఏమాత్రం మొహమాట పడకుండా సిగ్గు లేకుండా.. సిగ్గు పడకుండా నేను చాలా సింపుల్ అందుకే క్లాసిక్ మిషనరీ పొజిషన్ అంటే ఇష్టపడతాను “అంటూ ఓపెన్ గా చెప్పుకొచ్చింది . ఈ క్రమంలోనే సోషల్ మీడియాలో అలియా భట్ చేసిన కామెంట్స్ వైరల్ గా మారాయి . కాగా 23 ఏళ్ల వయసులోనే తనకు ఇష్టమైన శృంగార భంగిమ గురించి ఓపెన్ గా మాట్లాడి వార్తల్లోకెక్కింది అలియా భట్. కాగా ఈనెల తర్వాత మళ్లీ ఆ వీడియో ట్రెండ్ చేస్తున్నారు ఆకతాయిలు..!!