ఒంటిపై నూలు పోగు లేకుండా దర్శనమిచ్చిన స్టార్ హీరోయిన్..ఇంటర్నెట్ ని బ్లాస్ చేస్తున్న న్యూడ్ పిక్స్..!!

వామ్మో ..ఏంటి ఇది సోషల్ మీడియా అందుబాటులోకి వచ్చాక సీనియర్ ముద్దుగుమ్మలు కూడా రెచ్చిపోతున్నారా ..?అంటే అవునని అనాల్సి వస్తుంది ..తాజాగా జరుగుతున్న ఫోటోషూట్స్ చూస్తుంటే. ఈ మధ్యకాలంలో అందాల ముద్దుగుమ్మలు ఏ రేంజ్ లో రెచ్చిపోయి ఫోటో షూట్ చేస్తున్నారో మనందరికీ బాగా తెలిసిందే . ఏ ముద్దుగుమ్మలో ఏమి చూడాలో తెలియనంత హాట్ గా హాట్ హాట్ అందాలను కుర్రాళ్లకు ఎర్రగా వేస్తున్నారు కుర్ర బ్యూటీలు.

అయితే కుర్ర బ్యూటీలకు ఏం మాత్రం తీసిపోము అనే విధంగా సీనియర్ ముద్దుగుమ్మలు కూడా బ్రితెగించి హాట్ ఫోటోషూట్స్ చేస్తుండడం ఇప్పుడు ఇండస్ట్రీలో హాట్ టాపిక్ గా మారింది . కాగా రీసెంట్గా బాలీవుడ్ సీనియర్ హీరోయిన్ విద్యాబాలన్ 44 వయసులోనూ రెచ్చిపోయి ఫోటో షూట్ చేసింది . అలా ఇలా కాదు కొందరు జాకెట్ తీస్తూ ఉంటారు.. కొందరు ప్యాంట్ తీస్తుంటారు.. కానీ అమ్మడు ఏకంగా న్యూడ్ ఫోటోగ్రఫీ కి తెరలేపింది .

సోషల్ మీడియాలో నిత్యం యాక్టివ్ గా ఉండే విద్యాబాలన్ తన ఫిల్మీ అప్డేట్స్ ఎప్పటికప్పుడు అభిమానులతో షేర్ చేసుకుంటూ ఉంటుంది. కాకపోతే రీసెంట్గా అమ్మడు చేసిన హాట్ ఫోటో షూట్ కుర్రాళ్లకు షాక్ ఇస్తుంది . లేటెస్ట్ గా చేసిన బోల్డ్ ఫోటోషూట్ ఇప్పుడు ఇంటర్నెట్ మెంటల్ ఎక్కిస్తుంది . బాలీవుడ్ సెలబ్రిటీ ఫోటోగ్రాఫర్ డబూ రత్నాన్ని ఇయర్ క్యాలెండర్ ఫోటోషూట్ లో పాల్గొనింది విద్యాబాలన్ . అంతేకాదు కెమెరా ముందు హాట్ హాట్ ఫోజులిచ్చిన విద్యాబాలన్ తన ప్రైవేట్ పార్ట్స్ కి అడ్డుగా కేవలం పేపర్ ని అడ్డుపెట్టుకుంది. ఈ క్రమంలోనే కుర్రాళ్ళు రెచ్చిపోయి కామెంట్స్ చేస్తున్నారు. అది కూడా అడ్డు తీసేస్తే ఇంకా బాగుండేదిగా అంటున్నారు. దీంతో విద్యాబాలన్ చేసిన న్యూడ్ ఫోటోగ్రాఫి ఇప్పుడు సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతుంది.

 

 

Share post:

Latest