జూనియర్ ఎన్టీఆర్ కి RRR శిక్ష ఎలా ఉంటుంది..?

January 3, 2022 at 1:00 pm

బాహుబలి పార్ట్ 1 పార్ట్ 2 ప్రపంచాన్ని ఆకర్షించాయి మరియు ప్రతి సందు మరియు మూలలో భారతీయ ప్రేక్షకుల ఆసక్తిని ఆకట్టుకున్నాయి. ప్రస్తుతం దేశ నలుమూలల ప్రభాస్ అంటే తెలియని వారు ఉండరు. ఈరోజు టాప్ బాలీవుడ్ స్టార్స్ అందరికంటే నెంబర్ 1 నిలిచిన భారతీయ సినీ నటులలో ప్రభాస్ నెంబర్#1 అంటే అతిశయోక్తి కాదు. అలాంటి స్థానం జీవితకాలం కొనసాగకపోయినా, మొత్తం కెరీర్‌లో కనీసం కొంత కాలమైనా ఆ స్థితిని స్థానం ఖచ్చితంగా జీవితకాల విజయం.

ఇంతకుముందు రాజమౌళితో మూడుసార్లు స్క్రీన్ ని పంచుకున్న జూనియర్ ఎన్టీఆర్ మళ్లీ RRR కోసం అతనితో చేరాడు, రాజమౌళితో ఒకసారి పనిచేసిన మరొక టాప్ స్టార్ రామ్ చరణ్‌తో స్క్రీన్ స్థలాన్ని పంచుకున్నాడు.ఒకవిధంగా చెప్ప్పాలంటే రామ్ చరణ్,జూనియర్ ఎన్టీఆర్ కెరీర్ హిట్లు రాజమౌళి తోనే ప్రారంభించారని చెప్పుకోవాలి.

RRR ఒక పాన్-ఇండియా మూవీ మరియు బాహుబలితో సమానంగా జాతీయ దృష్టిని ఆకర్షించే స్కోప్ చాలా ఎక్కువగా ఉంది. కాబట్టి, జూనియర్ ఎన్టీఆర్ కూడా ప్రభాస్ తరహాలో దేశ ఖ్యాతిని ఆశించవచ్చు. మొదట త్రివిక్రమ్ ప్రాజెక్ట్ ని పట్టించుకోలేదు. RRR షూటింగ్ కొన్ని నెలల క్రితమే పూర్తయినప్పటికీ అతను కొరటాల సినిమాను కూడా ప్రారంభించలేదు. అతను ప్రభాస్ లాగా రూ. 100 కోట్ల బ్రాకెట్‌లోకి అడుగు పెట్టాలని ఎదురుచూస్తూ ఉండవచ్చు మరియు RRR ఫలితం తర్వాత కొరటాల ప్రాజెక్ట్‌ను ప్రారంభించాలనుకుంటున్నాడు.

మరోవైపు, మహమ్మారి కరోనా RRR విడుదలను ఆడుకుంటుంది. కరోనా వ్యాప్తి తగే వరకు సినిమా విడుదల అయ్యే అవ కాశాలు లేవు. బ్రిటీష్ బ్యాక్‌డ్రాప్‌లో తెరకెక్కిన ఈ చిత్రం ఎంత వరకు తెరపై ప్రేక్షకులని ఆకర్షిస్తుందో ఎవరికీ తెలియదు. భారతీయ ప్రేక్షకులకు వాతావరణం కొత్త కాదు.

అసలు విషయం ఏమిటంటే జూనియర్ ఎన్టీఆర్ తన కెరీర్‌లో పీక్‌లో ఉన్న 4 సంవత్సరాల ప్రైమ్ టైమ్‌ను కోల్పోయాడు. ఇప్పటికి ఆయన్ని చూస్తుంటే రాజమౌళి సినిమాలో మెయిన్ లీడ్‌గా పని చేయడం కొన్నిసార్లు శిక్షలా అనిపిస్తుంది. RRR విజయం అతని నష్టాన్ని మరొక విధంగా భర్తీ చేయాలని మేము జూనియర్ ఎన్టీఆర్‌ని కోరుకోవాలి.

జూనియర్ ఎన్టీఆర్ కి RRR శిక్ష ఎలా ఉంటుంది..?
0 votes, 0.00 avg. rating (0% score)


Related Posts