యాక్షన్ ఉత్కంఠగా మారిన కురుప్ ట్రైలర్.. దుల్కర్ నటన హైలెట్..!

మహానటి సినిమా ద్వారా తెలుగు తెరకు పరిచయమయ్యాడు మలయాళ నటుడు దుల్కర్ సల్మాన్. తను హీరోగా నటించిన మలయాళ చిత్రాలను తెలుగులో కూడా విడుదల చేస్తూ ఉన్నాడు. తాజాగా క్రైమ్ థ్రిల్లర్ నేపథ్యంలో ఆయన నటించిన “కురుప్” . ఈ సినిమా నవంబర్ 12వ తేదీన ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది. తాజాగా చిత్ర బృందం ఈ సినిమా ట్రైలర్ ను విడుదల చేసింది.

ఇక ట్రైలర్ విషయానికొస్తే.. కేరళకు చెందిన ఒకప్పటి మోస్ట్ వాంటెడ్ క్రిమినల్ సుకుమార్ కురుప్ జీవిత కథ ఆధారంగా తెరకెక్కుతోంది. కురుప్ గోపి కృష్ణ అనే రెండు విభిన్న కోణాలలో దుల్కర్ కనిపించనున్నాడు. ఇక ఈ సినిమాలో దుల్కర్ నటన చాలా అద్భుతంగా నటించాడు. ఇక ఈ సినిమాలో ప్రతి ఒక్కరూ దుల్కర్ సల్మాన్ నటన గురించి మాట్లాడుకుంటున్నారు. మొదటిసారి విభిన్న పాత్రలో , విభిన్న కోణాలలో ప్రేక్షకులకు కనిపించబోతున్నాడు కాబట్టి ఆయన అభిమానులు ఆతృతగా ఎదురుచూస్తున్నారు.. ఈ సినిమాకు శ్రీనాథ్ రాజేంద్రన్ దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు.. హీరోయిన్గా శోభిత నటిస్తుండగా ఇంద్రజిత్ సుకుమారన్ ,సన్నివేన్ కీలక పాత్రలు పోషించారు..

Share post:

Latest