ఆ ఇద్దరు బాలీవుడ్ స్టార్స్ గేలు.. నా భర్తతో కలిసి అలా చేసేవారు.. మరోసారి సుచిత్ర కాంట్రవర్షల్ కామెంట్స్..

సింగర్ సుచిత్ర గత కొన్నేళ్లుగా సినీ ఇండస్ట్రీలో సెలబ్రిటీస్ పై షాకింగ్ కామెంట్స్ చేస్తూ.. నెటింట‌ వైరల్ అవుతుంది. సుచీ లీక్స్ పేరుతో ఇండస్ట్రీలో సెలబ్రెటీల వ్యక్తిగత జీవితాల పై షాకింగ్ కామెంట్స్ చేస్తూ షాక్ ఇస్తున్న ఈ అమ్మడు.. తాజాగా బాలీవుడ్ స్టార్ సెలెబ్రెటీస్ పై షాకింగ్ కామెంట్స్ చేసింది. ఇప్పుడు వీడియో ఆధారాలు లేకపోయినా.. ఏం జరిగిందని మాటలు మాత్రం బయటకు లీకయ్యాయి. కొద్దిరోజులుగా సింగర్ సుచిత్ర రోజుకో షాకింగ్ విషయం వెల్లడిస్తుంది. తమిళ్ స్టార్ హీరో ధనుష్, అతని మాజీ భార్య ఐశ్వర్య, హీరోయిన్ త్రిష, ప్రముఖ స్టార్ హీరో కమల్ హాసన్ పై సంచలన వ్యాఖ్యలు చేసిన ఈ అమ్మడు.. మళ్ళీ మరోసారి షాకింగ్ కామెంట్స్ చేస్తూ వైరల్ అయింది.

Suchitra On SRK: लंदन जाकर करण जौहर और SRK बनाते हैं गे संबंध, सिंगर ने  किया ये शॉकिंग खुलासा - News Nation

అయితే నిన్న మొన్నటివరకు తన మాజీ భర్త కార్తీక్, ధనుష్ స్వ‌లింగ సంప‌ర్కులంటూ ఆరోపణలు చేసిన ఈ అమ్మడు.. బాలీవుడ్ కండల వీరుడు సల్మాన్ ఖాన్‌ను కూడా గే అంటూ షాకింగ్ కామెంట్స్ చేసి.. పలు ట్రోల్స్ కు గురైంది. అయితే తాజాగా షారుఖ్ ఖాన్ పై అనుచిత వ్యాఖ్యలు చేసి నెట్టింట వైరల్ అవుతుంది సుచిత్ర. తాజాగా ఓ తమిళ్ యూట్యూబ్ ఛానల్ ఇంటర్వ్యూలో సుచిత్ర మాట్లాడుతూ షారుక్ ఖాన్, నిర్మాత కరణ్ జోహార్లు కూడా స్వలింగ సంపర్కులే అంటూ చెప్పుకొచ్చింది. తన మాజీ భర్త కార్తీక్ లండన్ వెళ్లాడని అక్కడ కరణ్ జోహార్, షారుక్‌ ఇద్దరు అతని కలిశారని.. వారంతా మందు తాగుతూ హ్యాంగ్ అవుట్ అయ్యారంటూ వివరించింది.

Shah Rukh Khan to kick off new season of Koffee with Karan -  www.lokmattimes.com

ఆ టైంలో షారుక్‌, కరణ్‌ గే వేషధారణలోనే ఉన్నారంటూ వివరించింది. అలాగే వీరు ముగ్గురు కలిసి గే పార్టీలకు కూడా వెళ్లారంటూ చెప్పుకొచ్చింది. స్వలింగ సంపర్కులకు చట్టబద్ధమైన అనుమతి ఉండే దేశాలకు వీళ్లంతా తరచూ టిప్స్ వేస్తూ ఉంటారని షేర్ చేసుకుంది. ప్రస్తుతం సుచిత్ర చేసిన ఈ కామెంట్స్ వీడియో వైరల్ గా మారడంతో.. ఈ న్యూస్ బాలీవుడ్ లో కలకలం రేపుతుంది. షారుక్, కరణ్ ఫ్యాన్స్ అంతా సుచిత్ర ను బండ బూతులు తిడుతూ ఆమెపై ట్రోల్స్ చేస్తున్నారు.