కార్ వ్యాన్ లో బట్టలు విప్పి..కూతురు వయసు ఉన్న హీరోయిన్ తో ముసలి హీరో రాసలీలు..!

సినిమా ఇండస్ట్రీలో కాస్టింగ్ కౌచ్ అనేది సర్వ సాధారణమైన విషయం . అది మనందరికీ తెలుసు. సినిమా ఇండస్ట్రీలో హీరోయిన్ అవ్వాలి అంటే కొన్ని కొన్ని కమిట్మెంట్ ఇవ్వాల్సిందే. అది ఇష్టంతో ఇచ్చామా..? ఇష్టం లేకుండా ఇచ్చామా ..? అన్నది పక్కన పెడితే కమిట్మెంట్ అనేది మటుకు కంపల్సరీ . చాలామంది బడాబడా తోపైన హీరోయిన్స్ కూడా అలాంటి కమిట్మెంట్లు ఇచ్చే ఈ స్థాయికి వచ్చారు అన్న విషయం నిరంతరం ఇండస్ట్రీలో హాట్ గా ట్రెండ్ అవుతూనే ఉంటుంది .

అయితే కొంతమంది హీరోయిన్స్ అవకాశాల కోసం మరీ హద్దులు మీరి పోతున్నారు . ఎలా అంటే తండ్రి వయసు ఉన్న హీరోలతో సహా వాళ్లు కొన్ని కొన్ని విషయాలలో తప్పుడు నిర్ణయాలు తీసుకుంటున్నారు. తాజాగా అలాంటి ఓ న్యూస్ ఇప్పుడు ఇండస్ట్రీలో వైరల్ గా మారింది. ఇండస్ట్రీలో యంగ్ హీరోయిన్ పెద్దపెద్ద అవకాశాల కోసం ఓ స్టార్ హీరోతో ఇల్లీగల్ ఎఫైర్స్ మెయిన్ టైన్ చేస్తుందట .

అంతేకాదు ఆ హీరోకి పెళ్లి అయ్యి ఇద్దరు పిల్లలు కూడా ఉన్నారు. కానీ ఆ హీరో ఈ యంగ్ హీరోయిన్ తో ఫుల్ రాసలీలతో మునిగి తేలుతున్నాడట . కక్కుర్తి పడ్డ ఆ యంగ్ హీరోయిన్ ఈ ముసలి హీరో కార్ వ్యాన్ లోనే సిగ్గు లేకుండా అలాంటి పనులు చేస్తూ ఎంజాయ్ చేస్తున్నారట. ప్రొడక్షన్ టీం ఇది గమనించిన సరే ఆయన పెద్ద తోపైన హీరో కావడంతో .. పలుకుబడి ఉన్న హీరో కావడంతో సైలెంట్ గా బాగా ట్రెండ్ అవుతుంది. ఆ హీరోకి సిగ్గులేదు ఈ హీరోయిన్ కి బుద్ధి లేదు అంటూ ఘాటుగా ట్రోల్ చేస్తున్నారు జనాలు..!!