ఎన్టీఆర్ ని దారుణంగా అవమానించిన జాన్వీ కపూర్.. ఎంత గబ్బు పని చేసింది అంటే..?

ఇప్పుడు ఎన్టీఆర్ ఫ్యాన్స్ ..జాన్వి కపూర్ పై గుర్రుగా ఉన్నారా..? అంటే అవును అన్న సమాధానమే వినిపిస్తుంది. దానికి కారణం పుష్ప2.. తెలిసి చేసిందో తెలియక చేసిందో తెలియదు కానీ.. తెలిసి తెలియక జాన్వి కపూర్ చేసిన పని మాత్రం ఇప్పుడు ఓ రేంజ్ లో అమ్మడిని ట్రోలింగ్ కి గురైయ్యేలా చేసింది. జాన్వీ కపూర్ చేసిన పని ఇప్పుడు ఆమె కెరియర్ని డిజాస్టర్ గా మార్చే క్రమంలో ఉండిపోతేలా చేసింది అంటున్నారు జనాలు .

జాన్వికపూర్ ..తెలుగులో ఎన్టీఆర్ సినిమా ద్వారా డెబ్యూ ఇస్తున్న విషయం అందరికీ తెలిసిందే . ఈ సినిమాకు దేవర అంటూ నామకరణం చేశారు . ఆచార్య సినిమా తర్వాత కొరటాల శివ ఎంతో ప్రతిష్టాత్మకంగా తీసుకొని తెరకెక్కిస్తున్న సినిమానే ఈ దేవర. అయితే ఈ దేవర సినిమా నుంచి లేటెస్ట్ గా ఫియర్ సాంగ్ రిలీజ్ చేశారు మేకర్స్. ఎన్టీఆర్ బర్త్ డే సందర్భంగా చిత్రబృందం ఫియర్ సాంగ్ రిలీజ్ చేసింది .

ఈ సాంగ్ ని అస్సలు పట్టించుకోకుండా జాన్వి కపూర్ పుష్ప 2 సాంగ్ లైక్ చేస్తూ లైక్ కొట్టింది . అంతే దీంతో ఎన్టీఆర్ ఫ్యాన్స్ ఆమెపై గుర్రుగా ఉన్నారు. మీ సినిమాలు కాదని పుష్ప2 సినిమాను లైక్ చేస్తావా..? పుష్ప2ని లైక్ చేయి తప్పులేదు ..మరి నీ సినిమా పాట గురించి నువ్వు ప్రమోట్ చేసుకోవా..? అంటూ మండిపడుతున్నారు . ఇది ఎన్టీఆర్కి ఘోర అవమానం అంటూ జాన్వికపూర్ ని బూతులు తిడుతున్నారు..!!