ఓరి దేవుడోయ్..జగతీ ఆంటీ ఈ రేంజ్ లో రెచ్చిపోయింది ఏంటి.. తెగ నాకేస్తుందిగా..!!

ఈ మధ్యకాలంలో సోషల్ మీడియాలో జగతి ఆంటీ పేరు ఏ రేంజ్ లో వైరల్ అవుతుందో మనం చూస్తున్నాం . అదే గుప్పెడంత మనసు సీరియల్ ద్వారా జగతి ఆంటీగా బాగా పాపులారిటీ సంపాదించుకున్న జ్యోతీ రాయ్. అయితే ఆమె నిజమైన పేరు జ్యోతి రాయ్. సీరియల్లో చాలా చక్కగా పద్ధతిగా తల్లి రోల్ లో మెరిసిన ఈ బ్యూటీ బయట మాత్రం పిచ్చెక్కించే రేంజ్ లో అందాలను ఆరబోస్తుంది . సెక్సీ హాట్ ఫిగర్ అనే చెప్పాలి. మరి ముఖ్యంగా తన ప్రియుడితో కలిసి ఎలాంటి హాట్ రొమాంటిక్ ఫొటోస్ షేర్ చేస్తూ ఉంటుందో మనం చూస్తూనే ఉన్నాము.

ఒకానొక టైం లో పాన్ ఇండియా రేంజ్ కి మించిపోయిన హీరోయిన్స్ లెవెల్ లో ఆకట్టుకునేసింది . చిట్టి పొట్టి మిడ్డీలతో ..చెడ్డీలతో టాప్ పైకి ఎత్తి నాభి అందాలు ధైస్ కనిపించేలా చెడ్డీ నిక్కర్లు వేసుకొని కుర్రాలను ఓ రేంజ్ లో టెంప్ట్ చేసింది . కాగా పలు సినిమాల్లో కూడా నటిస్తుంది అంటూ ప్రచారం జరిగింది. అంతేనా ఏకంగా ప్రశాంత్ నీల్ – ఎన్టీఆర్ కాంబోలో తెరకెక్కుతున్న ఎన్టీఆర్ 31 సినిమాలో కూడా కీలకపాత్ర కొట్టేసింది అంటూ వార్తలు వినిపించాయి.

దీంతో అమ్మడు పేరు మరింత స్థాయిలో వైరల్ గా మారింది . కాగా రీసెంట్గా ప్రియుడుతో రెచ్చిపోయి ఫోటోకి ఫోజులిచ్చింది జ్యోతి రాయ్. దర్శకుడు సుక్కు పూర్వ రాజ్తో రొమాన్స్ చేస్తున్న ఫోటోలు షోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతున్నాయ్. ఇవి ఆమె షేర్ చేయలేదు. వేరే అకౌంట్ లో దర్శనమిచ్చాయి. కావాలనే ఎవరో ఈ ఫోటోస్ లీక్ చేసిన్నట్లు తెలుస్తుంది.  ఇందులో ఓ చేతిలో మందు గ్లాస్ పట్టుకొని మరోవైపు ప్రియుడికి గట్టిగా హగ్గిస్తూ ఘాటుగా ముద్దు పెట్టేసింది. రాత్రి సమయంలో పార్టీలో ఈ ఇద్దరు రెచ్చిపోయినట్లు ఈ పిక్స్ చూస్తే తెలుస్తుంది . ఇది కావాలని తీసుకున్నారా..? లేక ఎవరైనా తెలియకుండా తీసారో తెలియదు కానీ ..ఆ ఫొటోస్ ఇప్పుడు ఇంటర్నెట్ ని ఊపేస్తున్నాయి. పద్ధతి గల ఆంటీ అనుకుంటే ఈ రేంజ్ లో రెచ్చిపోతుంది ఏంటి అంటూ ఓ రేంజ్ లో జగతి ఆంటీ అలియాస్ జ్యోతి రాయి ఫోటోలు పై కామెంట్స్ వినిపిస్తున్నాయి..!!