హవ్వ..ఛీ..ఛీ..హనీమూన్ లో ఈ హీరోయిన్ భర్తతో ఏం చేస్తుందో చూడండి.. ఛండాలానికే ఛండాలం..!!

ఈ మధ్యకాలంలో హీరోయిన్స్ ఎలా మారిపోయారు అంటే ..ప్రైవసీ అనేది అస్సలు పట్టించుకోవడం లేదు.. ఏదైనా సరే ఓపెన్ మైండెడ్ గా ఉండాలి .. ఓపెన్ గా చూపించాలి .. ఓపెన్ గాని చేయాలి అంటూ ఫుల్ ఓ రేంజ్ లో బరితెగించేస్తున్నారు . ఒకప్పుడు పద్ధతిగా ఉన్న హీరోయిన్స్ కూడా ఆ తర్వాత హద్దులు మీరిపోతూ ఉండడం ఇక్కడ మనం గమనించుకోవాల్సిన విషయం. రకుల్ ప్రీత్ సింగ్ టాలీవుడ్ ఇండస్ట్రీలోకి అడుగుపెట్టేటప్పుడు ఎంత చక్కగా క్యూట్గా ముద్దుగా ఉండిందో మనందరికీ తెలిసిందే. వెంకటాద్రి ఎక్స్ప్రెస్ అనే సినిమాలో చాలా స్టైలిష్ గా పంజాబీ డ్రెస్ లో మెరిసి కుర్రాళ్ల కలల రాకుమారిగా మారిపోయింది .

సీన్ కట్ చేస్తే ఆ తర్వాత తనలోని బోల్డ్ యాంగిల్ ను బయటపెట్టింది . రకుల్ ప్రీత్ సింగ్ బాలీవుడ్ కి వెళ్ళాక టూ బోల్డ్ గానే కాదు టూ హాట్ గా కూడా తయారయింది. రీసెంట్ గానే ప్రేమించి పెళ్లి చేసుకునింది రకుల్ ప్రీత్ సింగ్ ..బాలీవుడ్ ప్రొడ్యూసర్ జాకీ భగ్నాని ని ప్రేమించి పెళ్లి చేసుకున్న రకుల్ తాజాగా హనీమూన్ కి వెళ్ళింది .. ఇన్ని రోజులు వర్క్ లో బిజీబిజీగా గడిపేసిన ఈ జంట ఇప్పుడు తమ హనీమూన్ ని ప్లాన్ చేసుకుంది.

హనీమూన్ లో బాగా ఎంజాయ్ చేస్తుంది రకుల్ ప్రీత్ సింగ్ . రకుల్ – జాకీ ఫస్పిక్ సముద్రంలో ఉన్న చిన్న దేశం ఫిజి ఐస్లాండ్ లో హనీమూన్ చేసుకుంటున్నారు . సముద్రాలు బీచ్లు చూస్తూ ఎంజాయ్ చేస్తుంది ఈ జంట . రకుల్ ప్రీత్ సింగ్ హనీమూన్ లో ఎంజాయ్ చేస్తున్న ఫొటోస్ ని సోషల్ మీడియా వేదికగా షేర్ చేసింది . దారుణాతి దారుణంగా అందాలను ఎక్స్పోజ్ చేస్తూ ప్రైవేట్ పార్ట్స్ కూడా కనిపించే విధంగా ఫోటోషూట్ చేసింది . ఆ ఫొటోస్ ను సోషల్ మీడియా వేదికగా అభిమానులతో షేర్ చేసుకోవడం హాట్ హాట్ గా ట్రెండ్ అవుతున్నాయి. కొందరు ఈ ఫొటోస్ పై బూతులు కామెంట్స్ గా చేస్తున్నారు. సిగ్గు లేదా..? హనీమూన్ నువ్వు ఒక్కదానివే చేసుకుంటున్నావా..? అంటూ దారుణాతి దారుణంగా తిడుతున్నారు..!!

 

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Rakul Singh (@rakulpreet)