వావ్: బికినీలో టూ సెక్సీ గా కనిపిస్తున్న ఈ ఎమ్మెల్యే మేడం ని గుర్తు పట్టారా..?

సోషల్ మీడియా అందుబాటులోకి వచ్చాక అందాల ముద్దుగుమ్మలు.. తమకున్న అందాలను ఏ రేంజ్లో ఆరబోసేస్తూ ఉంటారో మనకి బాగా తెలుసు . మరీ ముఖ్యంగా యంగ్ బ్యూటీస్ అయితే విచ్చలవిడిగా హద్దులు మీరిపోతూ అందాల ను ఓ రేంజ్ లో ఆరబోసేస్తున్నారు . అయితే అట్లా అందాలు అందరూ ఆరబోస్తే కుర్రాళ్ళు జనాలు చూడరు . కొంతమంది ముద్దుగుమ్మలు అలా ఎక్స్పోజ్ చేస్తే మాత్రమే చూస్తారు. వాళ్ళల్లో ఒకరే అందాల ముద్దుగుమ్మ హీరోయిన్ కేథరిన్ .

వరుణ్ సందేశ్ హీరోగా నటించిన చమ్మక్ చల్లో అనే సినిమా ద్వారా తెలుగు చలనచిత్ర పరిశ్రమకు ఇంట్రడ్యూస్ అయిన ఈ ముద్దుగుమ్మ ఆ తర్వాత పలు సినిమాలలో నటించి తనకంటూ ప్రత్యేక ఫ్యాన్ ఫాలోయింగ్ క్రియేట్ చేసుకుంది . మరీ ముఖ్యంగా ఇద్దరమ్మాయిలు సినిమాతో బ్లాక్ బస్టర్ హీరోయిన్ గా మారిపోయింది . ఆ తర్వాత పలు సినిమాల్లో నటించిన సరే.. అమ్మడు అవకాశాలు దక్కించుకోలేకపోయింది .

సోషల్ మీడియాలో మాత్రం నిరంతరం యాక్టివ్ గా ఉంటుంది. ఎప్పటికప్పుడు తన హాట్ ట్రెండి ఫొటోస్ షేర్ చేసుకుంటూ ఉంటుంది . అల్లు అర్జున్ నటించిన సరైనోడు సినిమాలో ఎమ్మెల్యే పాత్రలో మెరిసిన కేథరిన్ అప్పటినుంచి ఆమెను ఎమ్మెల్యే మేడం అంటూ అభిమానులు ముద్దుగా పిలుచుకుంటారు. రీసెంట్గా ఈ ఎమ్మెల్యే మేడం అందాలు ఓ రేంజ్ లో ఆరబోసేసింది . ఎంతలా అంటే బికినీ వేసుకొని టాప్ టు బాటమ్ చూపించేసింది . ఈ ఫొటోస్ చూసే కొద్ది ఇంకా ఇంకా చూడాలి అనిపిస్తున్నాయి అంటున్నారు అభిమానులు. ఓ రేంజ్ లో హాట్ కామెంట్స్ చేస్తున్నారు . ప్రెసెంట్ ఈ ఎమ్మెల్యే మేడంకి సంబంధించిన బికినీ ఫొటోస్ వైరల్ గా మారాయి..!