తెలుగు హీరోలను ఎర్రి పు** లను చేసిన తమన్నా.. కోలుకోలేని షాక్ ఇచ్చిందిగా..!

మిల్కీ బ్యూటీ తమన్నా.. హ్యాపీ డేస్ సినిమా ద్వారా తెలుగు ఇండస్ట్రీలోకి హ్యాపీగా ఎంట్రీ ఇచ్చింది . ఆ తర్వాత తనదైన స్టైల్ లో నటించి మెప్పించింది . ఒకటి కాదు రెండు కాదు ఎన్నో సినిమాల్లో నటించి హిట్స్ తన ఖాతాలో వేసుకుంది తమన్నా. ప్రెసెంట్ టాలీవుడ్ ఇండస్ట్రీకి దూరంగా ఉంది . ఆమె చివరిగా నటించిన సినిమా డిజాస్టర్ గా మారింది . గుర్తుందా సీతాకాలం ..భోళా శంకర్ సినిమాలు ఆమెకు కోలుకోలేని షాక్ ఇచ్చాయి .

టాలీవుడ్ జనాలు ఆమెను విపరీతంగా ట్రోల్ చేశారు . అంతేకాదు తెలుగు హీరోలు ఆమెకు అవకాశం ఇవ్వడమే మానేశారు. అయితే టాలీవుడ్ ఇండస్ట్రీలో ఉన్నంతవరకు రూల్స్ అండ్ రెగ్యులేషన్స్ అని డైరెక్టర్స్ ను ముప్పు తిప్పలు పెట్టిన తమన్నా.. బాలీవుడ్ ఇండస్ట్రీకి వెళ్ళగానే అన్ని వదిలేసుకుంది అంటూ ప్రచారం జరుగుతుంది. మరీ ముఖ్యంగా న్యూడ్ రోల్స్ కూడా చేయడానికి ఓకే అంటూ వెబ్ సిరీస్ లో ఎంత హాట్ గా కనిపించిందో మనకు తెలిసిందే.

టూ బోల్డ్ అంతకుమించిన రేంజ్ లో మరో వెబ్ సిరీస్ ని కూడా కమిట్ అయిందట. ఈ వెబ్ సిరీస్ లో ఆమె పూర్తిగా న్యూడ్ పాత్రలో కనిపించబోతుందట . ఇది తెలుసుకున్న జనాలు ట్రోల్ చేస్తున్నారు . తెలుగు హీరోలకు లిప్ లాక్ ఇవ్వడానికి కండిషన్స్ పెట్టిన తమన్నా .. బాలీవుడ్ వాళ్లకు మాత్రం ఓపెన్ గా గ్రీన్ సిగ్నల్ వచ్చేసింది అంటూ ట్రోల్ చేస్తున్నారు..!!