“ఆడవారితో సెక్స్ ఒక్కటే చేస్తే ఎలా..? అలా కూడా చేస్తేనే అసలైన కిక్కు”.. సందీప్ రెడ్డి గాడు బోల్డా..?

సందీప్ రెడ్డి వంగ.. ఈ మధ్యకాలంలో ఈ పేరు సోషల్ మీడియాలో ఎలా మారుమ్రోగిపోయిందో మనం చూసాం . మరీ ముఖ్యంగా అర్జున్ రెడ్డి సినిమా తర్వాత సందీప్ రెడ్డి వంగ పేరు ఇండస్ట్రీలో ఓ స్థాయిలో ట్రెండ్ అయింది . రీసెంట్గా యానిమల్ సినిమాతో మరోసారి తాను ఏంటో ప్రూవ్ చేసుకున్నాడు సందీప్ రెడ్డి . సినిమాలు ఏ డైరెక్టర్ అయిన తెరకెక్కిస్తాడు.. హిట్లు కొడతాడు ..కానీ ఐదు సంవత్సరాలకి ఒక్క సినిమా ను తెరకెక్కించినా.. సరే అదిరిపోయే స్థాయిలో తెరకెక్కించడం సోషల్ మీడియాలో.. నిరంతరం ట్రెండ్ అవుతూ ట్రోల్ అవ్వడం సందీప్ రెడ్డివంగాకే చెల్లింది.

సందీప్ రెడ్డి వంగ ఈ మధ్యకాలంలో పలు ఇంటర్వ్యూలలో సంచలన కామెంట్స్ చేస్తూ వస్తున్నారు. రీసెంట్గా సందీప్ రెడ్డివంగా చేసిన బోల్డ్ కామెంట్స్ వైరల్ గా మారాయి . యానిమల్ సినిమాను ఎలా ట్రోల్ చేసారో మనం చూసాం. ఈ క్రమంలోనే ఆ ట్రోలింగ్స్ కి కౌంటర్ ఇచ్చాడు సందీప్ రెడ్డివంగా .

“కేవలం ఆడవారితో సంభోగం మాత్రమే చేస్తే ఎలా..? వాళ్ల ప్రతి పార్ట్ కూడా టచ్ చేయాలి ..అప్పుడే ఎంజాయ్ చేయగలం .. అంతేకాదు ఆడవారిని కొడితేనే వారిలోని మరొక ఫీలింగ్ కూడా తెలుస్తుంది” అంటూ సంచలన కామెంట్స్ చేశారు . ఆయన మాట్లాడిన మాటలకు జనాలు షాక్ అయిపోతున్నారు. నువ్వు ఇంత బోల్డా..? అంటుంటే మరికొందరు సందీప్ రెడ్డి గాడు ఊర నాటు అంటూ బోల్డ్ కా బాప్ రేంజ్ లో కామెంట్స్ చేస్తున్నారు..!!