అయ్యయ్యో .. మీనాక్షి చౌదరికి ఎంత కష్టం వచ్చిందో.. లాలీపాప్ కన్నా ఎక్కువగా చీకిపడేసారుగా..!!

ఎస్ ప్రెసెంట్ ఇదే న్యూస్ సోషల్ మీడియాలో బాగా వైరల్ గా మారింది . ఈ మధ్యకాలంలో సోషల్ మీడియాలో బాగా వినిపించిన పేరు మీనాక్షి చౌదరి . పలు సినిమాల్లో నటించిన రాని క్రేజ్ ఆమెకు గుంటూరు కారం సినిమాలో ఆఫర్ వచ్చింది అని తెలియగానే భారీ స్థాయిలో ఫ్యాన్ ఫాలోయింగ్ దక్కించేసుకునింది . అంతేకాదు ఈ సినిమాలో చించేసే రోల్ ఉంటుంది మీనాక్షి చౌదరి ఇది అంటూ జనాలు ఓ రేంజ్ లో ఎక్స్పెక్ట్ చేశారు .

సినిమా రిలీజ్ కి ముందు మహేష్ బాబు భుజం వత్తుతున్న పోస్టర్ను రిలీజ్ చేయడంతో నో డౌట్ మీనాక్షి చౌదరి కెరియర్ టర్న్ అయినట్లే అంటూ ఫిక్స్ అయిపోయారు అభిమానులు . సీన్ కట్ చేస్తే సినిమా రిలీజ్ అయిన తర్వాత ఆమె బకరా అయిపోయింది.. సినిమాలో ఆమె చేసింది హీరోయిన్ క్యారెక్టర్ నా..? లేక క్యారెక్టర్ ఆర్టిస్ట్ పాత్రనా..? అంటూ జనాలు కే డౌట్ వచ్చే అంత విధంగా ఆమె క్యారెక్టర్ ఉంది . దీంతో మీనాక్షి చౌదరి పై హై ఎక్స్పెక్టేషన్స్ పెట్టుకొని వెళ్లిన అభిమానులకు నిరాశ మిగిలింది.

అయితే మీనాక్షి చౌదరి గుంటూరు కారం కోసం బాగా కష్టపడింది అని .. చాలా సీన్స్ కూడా ఆమెతో ఉన్నాయని ..కానీ ఎడిటింగ్లో లేపేసారు అని ఓ న్యూస్ వైరల్ అవుతుంది. ఈ సినిమా కోసం ఆమెను బాగా తిప్పారట ..లాలిపాప్ కన్నా దారుణంగా చ్హికిపడేశారట. అయితే సినిమా రిజల్ట్ మాత్రం ఆమెకు ఏం మాత్రం ఉపయోగకరంగా మారలేకపోయింది..!!