గుండెలు బద్ధలైపోయే న్యూస్.. మన ఆ ఇద్దరు తెలుగు యాంకర్లు లెసిబియన్సా..?

ఎస్ ప్రెసెంట్ ఇదే న్యూస్ ఇప్పుడు బుల్లితెరపై అభిమానులకు గుండె బద్దలై పోయేలా చేస్తుంది. మనం రోజు టీవీలో చూసే ఆ ఇద్దరు యాంకర్స్ లెస్బియన్స్ అనే న్యూస్ ఇప్పుడు నెట్టీంట వైరల్ గా మారింది . మనకు తెలిసిందే ఈ మధ్యకాలంలో లెసిబియన్స్ గురించి మనం వార్తలు కూడా వింటున్నాం . ఇద్దరు అమ్మాయిలు వైవాహిక జీవితం ముందుకు తీసుకెళ్తూ సృష్టికి విరుద్ధంగా కొన్ని పనులు చేస్తుంటారు . కాగా రీసెంట్గా టాలీవుడ్ ఇండస్ట్రీలోనూ అలాంటి లెస్బియన్స్ ఉన్నారు అన్న వార్త గుండెలు బద్దలైపోయేలా చేస్తుంది.

మరీ ముఖ్యంగా తెలుగు బుల్లితెరపై స్టార్ యాంకర్స్ గా పాపులారిటీ సంపాదించుకున్న ఆ ఇద్దరు యంగ్ ఫిమేల్ యాంకర్స్ లెస్బియన్స్ అన్న న్యూస్ సోషల్ మీడియాని షేక్ చేసి పడేస్తుంది . పలు షోస్ లో యాంకర్ గా చేసి సోషల్ మీడియాలో యాక్టివ్ గా ఉండే ఇద్దరు ..ఈ మధ్యకాలంలో బాగా మింగిల్ అయిపోయి కనిపిస్తున్నారు . చిట్టిపొట్టి చెడ్డీలతో హగ్గులు ముద్దులతో రెచ్చిపోతున్నారు . అంతేకాదు వీళ్లల్లో ఒక యాంకర్ పలు సినిమాల్లో కూడా నటించింది .

అంతేకాదు మరొక యాంకర్ సీరియల్స్ లో కూడా నటిస్తూ ఉంటుంది . ఇలా ఇద్దరు యాంకర్స్ బాగా క్లోజ్ గా ఉన్న పిక్స్ సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతూ ఉండడంతో వీళ్ళిద్దరూ లెస్బియన్స్ అన్న ప్రచారం ఎక్కువగా జరుగుతుంది. వీళ్ళ పద్ధతి చూస్తుంటే నిజంగా అదే నిజమా ..?? అని అనిపించేలా ఉంది ..ఏమో ఇందులో ఎంత నిజం ఉందో తెలియదు కానీ ఇప్పుడు ఈ న్యూస్ మాత్రం బుల్లితెరను .. సినీ ఇండస్ట్రీని ..యూట్యూబ్ ని సోషల్ మీడియాని ఉక్కిరి బిక్కిరి చేసేస్తుంది..!!