పొట్టి డ్రెస్ లో మళ్ళీ రెచ్చిపోయిన ఆషూ..”అది నాకాలి అని ఉంది” అంటూ కుర్రాళ్ళు బూతు కామెంట్స్..!!

ఆషూ రెడ్డి.. ఈ పేరుకి ప్రత్యేక పరిచయాలు చేయాల్సిన అవసరం లేదు . బిగ్బాస్ ద్వారా బాగా పాపులారిటీ దక్కించుకుంది. అంతకుముందు డబ్ స్మాష్ వీడియోలతో అరాకొరా ఆమె పేరు జనాలకి గుర్తుండిపోయేలా చేసుకుంది . అయితే బిగ్బాస్ సీజన్లోకి ఎప్పుడైతే అడుగుపెట్టిందో అప్పటినుంచి ఆమె పేరు మారుమ్రోగి పోయేలా చేసుకుంది. హోస్ట్ నాగార్జునతో ఆమె బిహేవ్ చేసిన పద్ధతి ఇప్పటికి హైలెట్గా ఇప్పటికీ హైలెట్గా ట్రెండ్ అవుతుంది అంటే అర్థం చేసుకోవచ్చు .

పలు కవర్ సాంగ్స్ చేసి కూడా యూట్యూబ్ ని షేక్ చేసిన ఆషూ రెడ్డి తాజాగా పర్పుల్ కలర్ డ్రెస్ లో హాట్ ట్రెండి ఫోటోషూట్ చేసింది. ఈ ఫొటోస్ కుర్రాళ్లకు పిచ్చెక్కించేలా చేస్తున్నాయి . మరి ముఖ్యంగా ఇన్నర్ ధైస్ కనిపించే అంత పొట్టే డ్రెస్ వేసుకోవడం ఎదభాగాలు కూడా డీప్ గా చూపించేలా ఉండడం ఈ ఫొటోస్ కి హైలైట్ గా మారాయి .

అయితే ఇంత హాట్ ఫొటోస్ చూశాక కుర్రాళ్లు కామ్ గా ఉంటారా నోటికి వచ్చినట్లు కామెంట్లు పెట్టేస్తారు. అందుకే ఆషు రెడ్డి పర్సనల్ పార్ట్స్ పై కూడా ఓ రేంజ్ లో రెచ్చిపోయి కామెంట్స్ చేస్తున్నారు . “చెప్పులు లేకుండా నువ్వు కాళ్లతో కనిపిస్తే నీ కాళ్ళను నాకేయాలని ఉంది అంటూ ఘాటుగా కామెంట్స్ చేస్తున్నారు “. ఈ కామెంట్లకి అర్థం అందరికీ తెలిసిందే. గతంలో ఆర్జీవి ఆషూ రెడ్డి ఖాళీ వేళను చీకాడు . అయితే అవే ఫొటోస్ ని మరోసారి ట్రెండ్ చేస్తూ రచ్చ రంబోలా చేస్తున్నారు..!!

 

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Ashu Reddy (@ashu_uuu)