ఛీ..ఛీ..ఇదేం ఛండాలం..పబ్లిక్ లో ఈ మహిళ ఏం చేసిందో చూశారా(వీడియో)..!!

ఈ మధ్యకాలంలో సోషల్ మీడియాలో రకరకాల వీడియోలు వైరల్ అవుతూ ఉన్నాయి. మరీ ముఖ్యంగా చేతిలో మొబైల్ ఉండగానే ఏదైనా ఇన్సిడెంట్ జరిగిన.. ఫన్నీగా కనిపించిన లేక ఈ వీడియో వైరల్ అవుతుంది అని అనిపించిన.. రికార్డ్ చేసి మరి ఆ వీడియోని సోషల్ మీడియాలో షేర్ చేస్తున్నారు కొందరు ఆకతాయిలు.. రీసెంట్గా అలాంటి ఓ వీడియో ఇప్పుడు సోషల్ మీడియాని షేక్ చేసేస్తుంది.

మరీ ముఖ్యంగా అతి జుగుప్సాకరంగా ఉన్న ఈ వీడియో పై జనాలు అంతే రేంజ్ లో కామెంట్స్ చేస్తున్నారు . రీసెంట్గా ఓ మహిళ పబ్లిక్ లో పిచ్చి ప్రవర్తనతో అక్కడ ఉండే వాళ్లకు ఇబ్బందిగా సిచువేషన్ క్రియేట్ చేసింది . ఓ మహిళ బహిరంగ ప్రదేశంలో హస్త ప్రయోగం చేసుకున్న వీడియో ప్రజెంట్ సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతుంది. ఈ వీడియోలో ప్లాట్ఫారం కి పూర్తిగా కనిపించేలా ఉన్న మైదానంలో ఈ అసహకరమైన సంఘటన కనిపిస్తుంది .

అక్కడే ఉన్న కొందరు దీన్ని వీడియో తీసి సోషల్ మీడియాలో రిలీజ్ చేశారు . ఆ మహిళ అక్కడ అలా చేయడం అందరూ గమనిస్తూనే ఉన్నారు. అక్కడే చంటి పిల్లలు ఆడవాళ్ళ సైతం ఉన్నారు . అయితే ఏ మాత్రం కంట్రోల్ లో లేని ఆ మహిళ ఈ విధంగా చేయడం సోషల్ మీడియాలో వైరల్ గా మారింది . ఈ మహిళను వెంటనే అరెస్ట్ చేయాలి అని పలువురు జనాలు డిమాండ్ చేస్తున్నారు . ప్రజెంట్ ఈ వీడియో వైరల్ అవుతుంది..!!