అండర్ వేర్ విప్పేసి మరి అందాలు చూపిస్తున్న హాట్ బ్యూటీ.. అరాచకానికి అమ్మ మొగుడే ఇది..!!

సోషల్ మీడియా అందుబాటులోకి వచ్చినప్పటి నుంచి అందాలను ఆరబోసే ముద్దుగుమ్మల లిస్ట్ ఎక్కువగా కనిపిస్తుంది. మరీ ముఖ్యంగా ఆఫర్స్ కోసం కొంతమంది అందాల ముద్దుగుమ్మలు ఎక్స్పోజ్ చూస్తుంటే.. మరి కొంత మంది మాత్రం పబ్లిసిటీ దృష్ట్యా అలా హాట్ ఎక్స్పోజింగ్ చేస్తూ ఉంటారు .

తాజాగా దిశా పటాన్ని చేసిన హాట్ ఫోటోషూట్ కుర్రాళ్లను తెగ ఆకట్టుకుంటుంది . అందుకే పచ్చి బూతు పదాలను కూడా అవలీలగా పలికేస్తున్నారు. మరియు ముఖ్యంగా ఆమె రీసెంట్గా వేసుకున్న డ్రెస్ లో దిగిన ఫొటోస్ అభిమానుల్ని తెగ ఆకట్టుకుంటున్నాయి. కేవలం ఎల్కేజీ పిల్లలు వేసుకునే లాగా ఉండే ఈ డ్రెస్ లో దిశాపటాని అండర్వేర్ వేసుకుందా..? లేదా..? అన్నంత హాట్ గా కనిపిస్తుంది.

కొందరైతే అండర్వేర్ వేసుకోలేదని చెప్పుకొస్తున్నారు . అంతేకాదు ఈ లుక్స్ లో సెక్సీ కళ్ళతో అభిమానుల్ని తెగ ఆకట్టుకునేస్తుంది దిశాపటాని . దీంతో సోషల్ మీడియాలో ఇవే ఫొటోస్ వైరల్ గా మారాయి. ఒక్కొక్కరు ఒక్కోకలా కామెంత్స్ చేస్తున్నారు..!!