మద్యం మత్తులో టెంప్ట్ అయిపోయిన హీరోయిన్-డైరెక్టర్.. అంత చేసేశాక ఏమన్నారో తెలుసా..?

మద్యపానం ఆరోగ్యానికి హానికరం అని అందరూ చెబుతూ ఉంటారు.. కేవలం ఆరోగ్యానికే కాదు సంసారానికి లైఫ్ లో చెడిపోవడానికి మధ్యపానమే మొదటి స్టెప్ అన్న విషయం ఓ హీరోయిన్ విషయంలో పక్కాగా పురువైంది . సినిమా ఇండస్ట్రీలో తనకంటూ ప్రత్యేక గుర్తింపు సంపాదించుకున్న అందాల ముద్దుగుమ్మ ఈ హీరోయిన్ . అంతేకాదు పెళ్లికాకముందు ఇండస్ట్రీలో హీరోయిన్గా సినిమాలు చేసిన ఈ బ్యూటీ పెళ్లి చేసుకున్న తర్వాత ఓ బిడ్డకు జన్మనిచ్చాక మళ్ళీ సెకండ్ ఇన్నింగ్స్ స్టార్ట్ చేసింది .

అంతేకాదు సెకండ్ ఇన్నింగ్స్ లో మంచి మంచి సినిమా అవకాశాలను పట్టేసి తన ఏజ్ కి మించిన పాత్రలను సైతం అవలీలగా నటించగలిగేసింది. అయితే ఓ సినిమా ఫారెన్ షూటింగ్ టైంలో సదరు సినిమా డైరెక్టర్ తో అమ్మడు ఫుల్ బిందాస్ గా ఎంజాయ్ చేసింది అన్న న్యూస్ ఇప్పుడు వైరల్ గా మారింది. సినిమా షూట్ అయ్యాక పబ్లో ఫుల్ గా తాగేసిన మూవీ టీం ..ఎవరి రూమ్‌స్ కి వాళ్ళు వెళ్లిపోయారట .

అయితే ఇలా ఫుల్ గా తాగేసిన అమ్మడు మద్యం మత్తులో ఏం చేస్తున్నారో తెలియక సదరు హీరోయిన్ ఈ డైరెక్టర్ హద్దులు మీరి పోయారట . అంతా చేసేసాక తెల్లారి చూసుకొని ఇతను నా భర్త కాదే అంటూ ఫీల్ అయిపోయిందట . ఆ హీరోయిన్ అంతేకాదు సారీ ఏదో పొరపాటున జరిగిపోయింది అంటూ ఈ విషయాన్ని ఇక్కడితోనే మర్చిపోమంటూ సజెస్ట్ చేసిందట . దీంతో సోషల్ మీడియాలో ఇదే న్యూస్ ఇప్పుడు వైరల్ గా మారింది . అంతేకాదు పరాయి మగాడితో అలా చేసిన ఈ బ్యూటీ భర్త ముందు మాత్రం పెద్ద పతివ్రత శిరోమణిల బిల్డప్ ఇస్తుంది అంటూ జనాలు కామెంట్స్ చేస్తున్నారు..!!